Announcement

Collapse
No announcement yet.

มันมาแว้ว x1650XT ช่วยแนะนำด้วยคับจะซื้อ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มันมาแว้ว x1650XT ช่วยแนะนำด้วยคับจะซื้อ

มาแล้วครับ x1650XT ที่รอคอย อยากได้มากๆ แต่มีหลายแบรนด์เหลือเกิน
    ทั้ง Asus , sapphire , powercolor ช่วยแนะนำด้วยครับท่านเซียนทั้งหลาย
    กำลังตัดสินใจจะซื้ออ่าคับ แบบว่าอันไหนดี ประกันดีๆ แรงๆ
    (ถ้ามีผลทดสอบก้อดีเน้อะ)

ขอบคุณมากๆ คร้าบท่านเซียนทั้งหลาย

เอ่อคือว่า x1650XT ทีเพิ่งมา มันจะแรงกว่า Galaxy 7600GS ddr3 ที่ clock สุดๆป่าวคับ
    ที่ หนังสือ PCtoday เค้าทดสอบอ่า

Comment

Originally posted by ทำใจลำบาก View Post
      เอ่อคือว่า x1650XT ทีเพิ่งมา มันจะแรงกว่า Galaxy 7600GS ddr3 ที่ clock สุดๆป่าวคับ
      ที่ หนังสือ PCtoday เค้าทดสอบอ่า
      ผมดูแล้วแรงกว่า 7600GT อีกครับพี่น้อง

Comment

Working...
      X