Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อเก้าอี้แบบร้านเกมส์ได้ที่ไหนครับ (นอกเรื่อง)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อเก้าอี้แบบร้านเกมส์ได้ที่ไหนครับ (นอกเรื่อง)

ที่สามารถพิงเอนหลังได้ในตัว

ขอที่ใกล้ๆแถวงามวงศ์วานนะครับ

ขอบคุณครับ

ร้าน OA1 เสรีเซนเตอร์

เค้าส่งทั่วไทย ผมก็สั่งมา

อย่าลืมต่อรองค่าจัดส่งหล่ะครับ

http://www.oa1design.com/

Comment

เก้าอี้ประเภทนี้เหมาะกับร้านเกมจริงๆนะผมว่ามันไม่เหมาะกับบ้านเลยด้วยความใหญ่ของมันแล้วส่วนใหญ่เก้าอี้ทรงนี้มักจะไม่มีล้อ ลำบากหน่อยถ้าใช้ในบ้าน ^^ แต่ผมว่ามันดีตรงที่นั่งสบายมากมายทีเดียว

Comment

กะซื้อมากิน+นอนหน้าคอมเลย

Comment

Originally posted by darkmaskung View Post
          กะซื้อมากิน+นอนหน้าคอมเลย
          คิดอยู่เหมือนกันนะ ไปร้านเกมส์แล้วไม่อยากกลับเลย สบายจริงๆ

แต่ถ้าซื้อมาไว้ที่บ้าน คงใหญ่เต็มห้องไม่ต้องทำอะไรแล้วหละ

Comment

ผมว่าเจ๋งครับ แต่เสียอย่างเดียว มันไม่มีล้อ แบบที่ ท่านด้านบนบอกนั่นแหละครับ

Comment

Originally posted by Mirabilis View Post
              คิดอยู่เหมือนกันนะ ไปร้านเกมส์แล้วไม่อยากกลับเลย สบายจริงๆ

แต่ถ้าซื้อมาไว้ที่บ้าน คงใหญ่เต็มห้องไม่ต้องทำอะไรแล้วหละ
              ช่ายเลยวันก่อนผมไปเล่นแถวหอการค้า ติดใจเก้าอี้ เลยต้องกลับมาหาซื้อเลยทีเดียว

Comment

ไม่มีที่อื่นบ้างเหรอ ที่นี่มันไกลเกินอะ -*-

Comment

ช่ายเลยผมก็ซื้อร้านนี้ ที่ร้านโอ เอ วัน เสรีเซ็นเตอร์ ชั้น 2ถ.ศรีนครินทร์e-

ของผมซื้อมาไช้ได้ปีนึงแล้วสีดำทนมากยังไม่พังเลย มันเอนนอนได้แต่เราต้องยอดน้ำมันหรือไช้
                  โซเหล็กฉีดตรงรางเลื่อนที่มันเอนได้ ไช้โซเหล็กฉีดเดือนละครั้งหรือไช้น้ำมันยอดเดือนละครั้ง
                  ถ้าไม่งั้นเราเอนมันบ่อยๆมันจะทำให้ฝืด อิอิ

Comment

ไกลจิง

Comment

Originally posted by WerDerMor View Post
                      ช่ายเลยผมก็ซื้อร้านนี้ ที่ร้านโอ เอ วัน เสรีเซ็นเตอร์ ชั้น 2ถ.ศรีนครินทร์e-

ของผมซื้อมาไช้ได้ปีนึงแล้วสีดำทนมากยังไม่พังเลย มันเอนนอนได้แต่เราต้องยอดน้ำมันหรือไช้
                      โซเหล็กฉีดตรงรางเลื่อนที่มันเอนได้ ไช้โซเหล็กฉีดเดือนละครั้งหรือไช้น้ำมันยอดเดือนละครั้ง
                      ถ้าไม่งั้นเราเอนมันบ่อยๆมันจะทำให้ฝืด อิอิ
                      ช่ายครับโยกๆบ่อยเด๋วมันจะฝืนเอา

Comment

ผมมีแนะนำคับ
                        แต่อาจไม่ตรงตามความต้องการ
                        เอาไว้ พิจารณาอีกตัวแล้วกัน

ผู้หญิงน่าจะชอบครับ

แต่เรื่องขนาดนี่ต้องไปดูครับ
                        http://www.roommatedecor.com/
                        ขายบนเว็ปอย่างเดียวคับ

(ผมไม่ใช่คนขายนะ)

Comment

Working...
                        X