Announcement

Collapse
No announcement yet.

Formath HD แต่ลืม Back up

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Formath HD แต่ลืม Back up

Formath HD แต่ลืม Back up ขู้อมูลสำคัญไว้ แย่แล้ว ทำไงหละที่นี้ เรื่องของ ลูกค้า บอกว่า เครื่องลูกเค้าเอามาไห้ ลง win ไหม่ เราก๋ ลง ไหม่ไห้ ดัง หวัง เราก๋ถามเค้าแล้ว นะ ว่า คุณ มีข้อ มูลสำคัญ ใน ไดรพ C ป่าว ไม่มีเซพในไดรพ D หมด เราก๋ดล่ง จาย ถามอีก ที แน่ ใจนะ เขาบอกแน่
    พอทำเสร็จสัพ ส่งไห้ลูกค้า ลูกค้าบอก งานขายไป ตึมเลย ผมก๋เลยบอก ว่าหายได้ไง ผม ยังไม่ได้ยุ่งกะไดรพ D คุณเลย เค้า มากว่า เก็บ ไว้ ใน My Documents ไอที่บอก ไดรพ D เข้าใจผิดจำไม่ได้ เห็น มันมีตัว D เหมือนกัน สรุป จบเซง ดิครับ งานนี้ ยุ่งกัน เลยแหละครับผม ตอนผม formath ผม formath NTFS Quick ไปนะครับ มันยังจะกู คืนได้ มั่งมั้ยนะเนี่นย ผมบอกแล้วผมไม่ผิดคุณ บอกผมเองว่าไดรพ D ผมถามย้ำแล้วนะ แต่เขาบอกว่า ช่วยหาวีธี กู๊ ขอมูล คืน หน่อย มันทำได้ด้วยหรอ เนี่ย ปวด หัว

ลองใช้พวกโปรแกรม EasyRecovery ดึงดูครับ อาจจะช่วยได้

Comment

ได้ครับเอาเมลล์มาสิเดี๋ยวผมส่งไฟล์โปรแกรมไปให้ ใช้งานค่อนข้างงา่ยแต่นานนิดนึงเวลาสแกนน่ะ
      แต่ก็ได้มาค่อนข้างเยอะอ่ะเกือบครบเลยมั้ง (เคยเผลformatรูปอย่างว่าทิ้งไปเกือบ 40gก็ยังเอาคืนมาได้อ่ะ)

Comment

ชื่อโปรแกรม อารายหรอครับ เผื่อมี แล้ว แต่ผมมีหลาย ค่ายมากเลือกใช้ไม่ถูก แยะจัดแนะนำด้วยครับผม

Comment

Working...
        X