Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ RAM SLI กับ ค่า CL

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ RAM SLI กับ ค่า CL

อยากรู้ค่ะ ว่า RAM ที่เป็น แบบ SLI มันเป็นยังไงหรอค่ะ ต่างกับธรรมดาๆยังไง

แล้วก็ค่าของ CL ที่ต่างกัน เช่น4-5-5-15หรือ5-5-5-15 หรืออื่นๆ

มันคืออะไรหรอค่ะ สงสัยมานาน เวลาไปซื้ออะค่ะ ว่ามันต่างกันยังไง

จะได้เลือกซื้อให้ถูกกับการใช้งานอะค่ะ

หวังว่าคงเป็นประโยชน์แก่ผู้อื่นที่ยังไม่รู้เหมือนเราค่ะ

รบกวนด้วยนะค่ะ ขอบคุณจ๊ะ..

5-5-5-15 เค้าเรียกรวมๆว่าค่า CLยิ่งต่ำยิ่งดีครับ
    Last edited by incubus; 14 Apr 2008, 18:03:11.

Comment

ก็ Dual Channal นี่แหละครับ แค่ตั้งชื่อให้ดูหรูหรา

Comment

ใช่ครับ น่ารักครับ (เกี่ยวไรหว่า)

Comment

น่ารักจิงด้วย กร๊าก

Comment

Working...
          X