Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนผู้รู้เกี่ยวกับRAMmครับร่วมเข้ามาโหวด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนผู้รู้เกี่ยวกับRAMmครับร่วมเข้ามาโหวด

แรมที่ผมจาเขียนดังต่อไปนี้ยี่ห้อไหนหน้าใช้ครับ บัส800เท่ากัน เอาสมุติเปนว่าถ้าไหม้เครมไม่ได้ล่ะกัน
    1. Kingston คริงตัน
    2.Corsair [ไหม้เครมได้] คอแซ
    3.Rox ram
    รบกวนผู้รู้ช่วยบอกทีครับว่าน่าจะใส่บี่ห้อไหนดีถ้าสมมุติว่าไหม้เครมไม่ได้แล้วไม่ค่อยเสีย

3 ยี่ห้อนี่ ราคาพอกันเลยนะ ^^"

แล้วแต่ท่านดีกว่า

เป็นผมหยิบ คอร์แซร์ น่ะ

ถึงมันจะไหม้เคลมไม่ได้ก็เหอะ

ชอบเป็นการส่วนตัว หะๆๆๆ

Comment

ถ้า3ตัวนี้ผมเลือกCorsairคับ

Comment

ถ้าใช้เดิม ๆ มันก็เหมือนกัน ทั้ง3 ยี้ห้อแหละครับ
        แต่ให้เลือกจริงๆ
        Corsair

Comment

Working...
        X