Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอบ้างครับ ช่วยจัดเสปคคอมให้หน่อยครับ 20K

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขอบคุณ คุณสุริยะ มากคับ

Comment

ขอถามอีกหน่อยครับ Gigabyte GeForce 9600 GT Zalman ตรง Zalman คืออะไรครับ ไม่ค่อยมีความรู้เรื่องของใหม่ๆอะครับ

Comment

Originally posted by rkzaa View Post
        ขอถามอีกหน่อยครับ Gigabyte GeForce 9600 GT Zalman ตรง Zalman คืออะไรครับ ไม่ค่อยมีความรู้เรื่องของใหม่ๆอะครับ
        Zalman มันต่างจากตัวอื่น ๆ ตรงพัดลมน่ะครับ รุ่นที่เป็น Zalman จะระบายความร้อนได้ดี
        เท่าที่เคยเห็นมา มีเต่ยี่ห้อ XFX กับ Gigabyte ครับ

Comment

พอจะมีรูปของ Gigabyte GeForce 9600 GT Zalman ไหมครับ แล้วอีกอย่าง ถ้าไม่มี Zalman จะต่างกันแบบไหนอะคับ ไม่ค่อยได้ไปเดินดูอะครับ รบกวนหน่อยได้ไหมครับ ขอบคุณคุณสุริยะมากครับ

Comment

Originally posted by rkzaa View Post
            พอจะมีรูปของ Gigabyte GeForce 9600 GT Zalman ไหมครับ แล้วอีกอย่าง ถ้าไม่มี Zalman จะต่างกันแบบไหนอะคับ ไม่ค่อยได้ไปเดินดูอะครับ รบกวนหน่อยได้ไหมครับ ขอบคุณคุณสุริยะมากครับ
            อย่างอื่นไม่ต่าง ต่างที่เดียวที่กล่าวมาอ่ะเเหละครับ พัดลมเเละการระบายความร้อน
            รูปด้านล่าง
            Attached Files

Comment

ขอบคุณครับ เยี่ยมจิงๆ

Comment

ขอบคุณครับ เยี่ยมจิงๆ

Comment

Working...
                X