Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามอุณหภูมิครับ ATI X1650 Pro

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามอุณหภูมิครับ ATI X1650 Pro

ATI X1650 Pro ว่าปกติอุณหภูมิ มันเท่าไรครับ ของผมอุณหภูมิ ที่ Idle 62 องศา อะครับ

อยากรู้ว่าสูงไปหรือเปล่าครับ เคยเห็นในเวป บางที่ เค้าอุณหภูมิ แค่ 53 องศาเอง

ของผมยังไม่ได้ clockเลยนะครับ

อยากจะclock ดูแต่ก็กลัว อุณหภูม สูง เกินไป

ดันๆๆๆๆ

Comment

ดันสู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

ผมขอถามหน่อยคับ
        ดูอุณหภูมิการ์ดจอยังไงคับ คือผมดูไม่เป็นอ่ะคับ

Comment

Originally posted by meentada View Post
          ATI X1650 Pro ว่าปกติอุณหภูมิ มันเท่าไรครับ ของผมอุณหภูมิ ที่ Idle 62 องศา อะครับ

อยากรู้ว่าสูงไปหรือเปล่าครับ เคยเห็นในเวป บางที่ เค้าอุณหภูมิ แค่ 53 องศาเอง

ของผมยังไม่ได้ clockเลยนะครับ

อยากจะclock ดูแต่ก็กลัว อุณหภูม สูง เกินไป
          ไม่รู้เหมือนกันครับไม่ได้ใช้ แต่ขอถามหน่อยครับท่าน
          คะแนน พวกนี้ได้เท่าไรครับท่าน

aquamark3 -
          3DMark01 -
          3DMark03 -
          3DMark05 -
          3DMark06 -

จะเป็นแนวทางซื้อด้วย

Comment

Working...
          X