Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม พี่หนอมถึงไม่ค่อยฮิต(Phenom)????

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไม พี่หนอมถึงไม่ค่อยฮิต(Phenom)????

เป็นคำถามที่คาใจมาสักพักละ ทำไมไม่ค่อยมีคนเล่นกัน มันก็ลดราคาลงมาเยอะแล้วนี่นา
    ผมเลยตัดสินใจไม่ถุกเลยว่าจะเก็บเงินไว้เล่น6400+ หรือเปลี่ยนเป็นพี่หนอม ดีอ่ะนี่

ตอบหน่อยเด้อ ใครกลับจากสงกรานต์แล้วอ่ะคร้าบ

Phenom X4 9850BE>>>
    http://www.guru3d.com/article/processor/521/1
    http://techreport.com/articles.x/14424/1
    ปล...ถ้าจะเปลี่ยนเป็น 9850 นี่ 500w ผมคงไม่พอแน่ๆเพราะมันใช้ 125w กำ.....บานปลาย ภาคII งั้นเก็บตังรอซื้อกลางปีดีก่า

235usd
    ....ก็ประมาณ7200+vat7%+ค้ากำไรเกินควรของศูนย์ในไทย+ราคาหน้าร้านเข้าไปอีกก็
    =9300+- 500 <<<(เดาเอานะคร้าบ555)
    Last edited by Guitar_blues; 16 Apr 2008, 12:56:24.

โอ่ว สงกะสัยต้องหาคำตอบด้วยตัวเองซะแล้น
    เล่นสงกรานต์หมดแรงกันแล้นรึนี่

Comment

เพราะว่า. . . . ผมไม่รู้ครับ

เหอๆ

พอดีผมยังใช้939อยุอะ คุคุ

Comment

ลากไม่ไกลครับ

Comment

โอ่ว ... ลากไม่ไปก็เข็นเอาจิครับ....

Comment

เพราะว่ามันยังมีบั้กอะคับ ถึงจะมีตัวเเก้เเล้วเเต่ก้อทำงานอาจจะยังไม่้เตมประสิททิภาพเท่าที่ควร
            ก้อคือรอคัว xx50 อะครับ ^^

Comment

เพราะโซฮอลมันผิดครับ.............

ป่อยยยยยยยยยยย.................

Comment

วะ ว๊ะ วะ วะวะวะวะวะ ว๊าววว..........(อันนี้ ฮอลล์)

Comment

รอตัวแก้บักกันอยู่ครับ จะมาแล้ว

Comment

ประมาณว่าถ้าไปเทียบกัน Q6600 ถ้าเรื่องลากมันจะคนละเรื่องเลย จิงหรือเปล่าต้องรอผู้รู้มาตอบครับ

Comment

Q6600 อย่าไปเทียบเลยครับ เเพงเกิ๊นนนน

Comment

จนครับ

ไม่มีปัญญาซื้อ + เมียไม่ยอม

Comment

Q น่าสนใจกว่าอ่ะน่ะ แรงกว่า

Comment

AMD เวลาลากมันจะลากทั้ง 4 หัวจิงๆ ลองดูดิ

Comment

Originally posted by เด็กชายใต้ดิน View Post
                              Q น่าสนใจกว่าอ่ะน่ะ แรงกว่า
                              ดีกันคนละเเบบอะครับ

Comment

Working...
                              X