Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไฟล์หายบ่อยมากรบกวนท่านมาดูหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไฟล์หายบ่อยมากรบกวนท่านมาดูหน่อย

เนื่องจากช่วงนี้ไฟล์หายบ่อยมากก่อนจะหาย

เวลากดไฟล์มันขึ้นประมาณว่า I/O Device......... อะไรซักอย่าง

หลังจากนั้นไฟล์อยู๋ใน Floder ใหน Floder นั้นจะหายไปทั้ง Floder

ไม่เป็นที่ไฟล์และไวรัสแน่นอนครับ

เพราะตอนแรกโหลด K-lite Codec มา กดแล้วมันขึ้น I/O ....

อีกครั้งก็โหลดหนังมาพอเปิดไฟล์มันก็ขึ้นเหมือนเดิมแล้วไฟล์ก็หาย

ปล.HDD มีแบดจุดนึงเกี่ยวมั้ยครับ

ไวรัส แน่ๆ ถ้าไฟล์หายโดยไม่ทราบสาเหตุ นะ

Comment

ผมเคยเอา HDD ไปเสียบเครื่องของเพื่อน ปรกากฎว่าเพลงหาย วีดีโอหายไปบางส่วน ที่ผมโดนเป็นเพราะไวรัสอ่าครับ

Comment

ไม่ครับไม่ใช่ไวรัสแน่ๆเพิ่งลงวินโดว์เสดสดๆ

Comment

Working...
        X