Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำการOCทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำการOCทีครับ

คือว่าความรู้ผมน้อยแทบไม่มี เกี่ยวกับการOCไม่มีคนแนะนำเลยด้วยหวังว่าพี่น้องในบอร์ดจะช่วยนะครับ
    คือว่าอยากOCเป็น อย่างน้อยก้เครื่องผม อุส่า ซื้อมาตามคำแนะนำเพื่อจะได้OC แต่ทำอะไรไม่เป็นเลย อยากทำ CPUสัก2.5ใหวมั้ย แล้ว ramด้วยครับ
    คือความรู้คร่าวๆที่มีคือบทความในเวปOCZ
    แนะนำทีครับถ้าเป็นไปได้ขอแบบระเอียด แถมความรู้มาก้ดี
    ช่วยควายน้อยทีนะครับ ท่านผู้มีปัญยาทั้งหลาย
    l

มาให้กำลังใจครับ

รอคนข้างล่างมาตอบละกัน อิอิ

Comment

อ่านกระทู้ในหมวดนี้ไปเรื่อยๆครับ เดี๋ยวก็ได้สิ่งที่ต้องการเอง

Comment

Working...
      X