Announcement

Collapse
No announcement yet.

ยางลองเครื่อง หลุดหาย T_T

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ยางลองเครื่อง หลุดหาย T_T

ยางรองกันลื่น หลุดหายอ่ะครับ เครื่อง acer

มีที่ไหนขายบ้าง บอกผมที T_T วางบนโต๊ะเครื่องลื่นเลย
    Last edited by nutman; 6 Dec 2006, 15:40:19.

ศูนย์บริการครับ ลองถามดู ตุ่ม ละกี่บาท

Comment

...No Comment เลยอ่ะ เจองี้

Comment

ถามดูแล้วครับ ไม่มีครับ acer นะ ตอนนี้ตัด ยาง แถวๆนี้ใส่ไปแล้ว

แล้วก็หลุดไปอีกแล้ว T_T

Comment

ทำไมมันถึงหลุดล่ะครับคุณ Pod

Comment

ผมใส่กาวตราช้างไว้ด้วยคับแน่นเปรี๊ยบ

Comment

เก็บลงกระเป๋า ซิบท่าจะ เกี่ยวหลุด

Comment

ใช้ที่รองขาโต๊ะติดแทนก็ได้

Comment

ลองดูสิ

เอายางรองขาโต๊ะที่มีชนาดบางที่สุด ทาด้วยซิลิโคน Clear RTV ไม่เป็นกรด ติดเข้าไปเลย ถ้าหาซื้อยางรองได้ก็ค่อยลอกออก พื้นผิวก็ไม่เป็นรอยและไม่มีเศษยางซิลิโคนติดด้วย ดีกว่าใช้กาวอีก

Comment

ขอบคุณครับ เดี๋ยวต้องไปหามาก่อน

Comment

Working...
                    X