Announcement

Collapse
No announcement yet.

winfast 9600gt ดีป่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• winfast 9600gt ดีป่ะคับ

WinFast 9600GT

(650/1800MHz)/512MB DDR3(256Bits)+1.0ns+HDCP+PCI-E +DVI+HDMI+ATX

มานแรงป่ะคับ

และกินไฟป่ะคับ

ทนป่ะคับ

ขอบคุนคับ

แรงครับ
    กินไฟครับ
    ทนครับ
    เสียอยู่หน่อยแพงกว่ายี่ห้ออื่นกับประกันน้อย

Comment

เอา XFX 9600GT XXX แรงกว่า

Comment

เอา ASUS top ดีกว่า

Comment

แรงมั้ย

มันก็แรงน่ะครับ ตามสเปก 9600gt ทุกๆยี่ห้อพอๆกัน

กินไฟป่ะ

ก็กินไฟครับ มันคงไม่กินน้ำมันหรอกครับ(ขำๆ)

ทนมั้ย

ทนไม่ทนอยู่ที่ดวงครับ บางท่านยี่ห้อเดียวกัน ใช้ตั้งหลายปีไม่พัง บางท่านก็แปบเดียวพัง ขึ้นอยู่กับการใช้งาน+ดวงครับ อิอิ

Comment

-*-

การ์ดจอบ้านผมมานกินไฟฟ้าอะคับ

โทดที

Comment

การ์ดจอบ้านผมมันทานแบงในกระเป๋าอะครับ

เส้า

Comment

Originally posted by kingmax View Post
                แรงมั้ย

มันก็แรงน่ะครับ ตามสเปก 9600gt ทุกๆยี่ห้อพอๆกัน

กินไฟป่ะ

ก็กินไฟครับ มันคงไม่กินน้ำมันหรอกครับ(ขำๆ)

ทนมั้ย

ทนไม่ทนอยู่ที่ดวงครับ บางท่านยี่ห้อเดียวกัน ใช้ตั้งหลายปีไม่พัง บางท่านก็แปบเดียวพัง ขึ้นอยู่กับการใช้งาน+ดวงครับ อิอิ
                แต่บางคนก็เอาน้ำให้มันกินนะ

Comment

เอาของ XFX ก็ได้หรือไม่ก็ MSI

Comment

พึ่งสอยมาเลย แรง+ลากไกล

แต่ดันปรับรอบพัดลมไม่ได้ กำ

ปล. non Ref.

Comment

เคยใช้ตัวนี้ก็ ok เล่นเกมส์ได้หลายๆเกมส์ COD MW2 ยังลื่นเลยนะ ปรับรอบพัดลม 100 ดังใช้ได้เลย ตอนนี้ถอดเก็บไปละ ได้เซทใหม่มาใช้แทน

Comment

Working...
                      X