Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามการ์ดจอรุ่น ati x1650 pro หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามการ์ดจอรุ่น ati x1650 pro หน่อยครับ

วันนี้ผมไปซื้อมามีแต่ยี่ห้อ powercolor ครับ แล้วยี่ห้อนี้มันดีหรือเปล่าครับ ไม่เคยใช้เลย เพิ่งเปลี่ยนจาก grforce 7200 gs ครับ

ดีครับ

Comment

ดีครับ แรงกว่า8500 นิดหน่อย สู้8600 ไม่ได้ (ความคิดส่วนตัว)

Comment

กลางๆน่ะ ใช้มาเกือบสองปี อยากเปลี่ยนเต็มทนแล้ว เล่นเกมใหม่ๆลำบากแล้ว
        x1650ผมใช้ของAsus ง่ะ ตัวram512mb Silent

Comment

ตอนนี้เล่นเกมใหม่ๆ ยากหน่อยครับ แต่ถามว่าดีกว่า 7200gs มั้ยดีกว่าเยอะอยู่พอตัวครับ

Comment

ถ้าเอามาเล่นเกมส์ออนไลน์ อยู่ในระดับดี แต่ถ้า เล่นเกมสกล่อง ไม่ค่อยไหลลื่นแล้ว
            ถ้าซื้อใหม่ไม่แพงมาก ก็เล่นพวก8600 ดีกว่าครับ 3000....เท่านั้นเอง

Comment

Working...
            X