Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามเรื่องจอ lcd

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามเรื่องจอ lcd

คือผมซื้อจอมาจากร้าน incom วันที่ 10 เมษานี่ครับ แล้วพอดีว่าเจอDead pixel 1จุด อยากทราบว่าร้านนี้เค้ามีรับประกัน เครม7วันไหมครับ ผมว่าผมก็มองหาดีแล้วนะครับตอนอยู่ร้าน จอแรกเจอผมขอเปลี่ยนเพระเจอเดด จอนี้ก็กลับมาเจอที่บ้านอีกไม่แน่ใจว่าใกล้ๆกับอันเก่าที่เจอไหม แต่พนักงานที่ร้าน ที่ตัวดำๆหน่อย ใจดีมากครับ ใจเย็นมากด้วยผมขอชม แต่อีกคนไม่รู้เค้ารีบหรือไงตอนเทสจอ2 รอบ2 เค้าพูดกับพี่อีกคนประมาณว่าไม่มีเดดหรอกแล้วเค้าก็กดโปรแกรมในจอเปลี่ยนสีไวกว่าคนแรก คือคนแรกเค้าจะเปลี่ยนก็ต่อเมื่อผมบอกว่าโอเคผ่านครับ แต่คนนี้เหมือนรีบๆ แต่ก็ไม่ได้ว่าอะไรครับเค้าคงอยากบริการลูกค้าที่เป็นผู้ใหญ่
    กะว่าจะโทรไปถามวันที17นี้อะครับกะว่าไม่ได้ก็ไม่เป็นไร
    ใครที่เคยซื้อร้านนี้อยากทราบว่าเค้าจะให้เปลี่ยนไหมครับ
    Last edited by mongjoto; 15 Apr 2008, 17:31:42.

น่าจะลองโทรไปถามทางร้านโดยตรงดีกว่า

เคยซื้อที่ร้านนี้เหมือนกันเมื่อเกือบสามปีมาแล้ว แต่ไม่เจอะ dead pixel ก็เลยบอกไม่ได้ว่าเปลี่ยนภายใน 7 วันหรือเปล่า

Comment

Working...
    X