Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปรับมา 3 วัน จะให้มัน extreme

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปรับมา 3 วัน จะให้มัน extreme

ปรับมา 3 วัน จะให้มัน extreme แต่มัน แต๊บๆๆๆ อย่างเดียวเลย e8200 + p965 dark
    ผมบูตติดเข้าวินโดว์ที่ 525 fsb แต่ ไม่เคยรัน orthos priority 9 ผ่านเลยงับ ปรับทุกอยาก ไล่ไฟทุกอยากก็แล้ว ลด fsb ลงมาที่ละ 5 ก็แล้ว จนมาที่ 475fsb นี่ละครับ ถึงรัน orthos priority 9 ได้นาน 40 นาที ภูเขาไฟไม่ระเบิดนะคับ เลยเล่น ไครซิสดูอืมไม่ค้างแล้ววุ้ย แต่ทามมัยมัน oc ยากจังเลยว้า e8200 เนี้ยเซงๆๆๆๆๆๆ ขายเล่น e4700 ดีไหมน้าตัว x13แนะ.. ใครมีวิธี อัดไฟหรือ อะไรดีๆๆ บอกทีนะครับ

Last edited by Auto Dark; 31 Aug 2008, 01:13:12.

e8xxxเล่นยาก ทุกตัวอะครับ

Comment

แล้วของท่าน orthadox ปรับไงครับเนี่ย ไปไกลมากเลย

Comment

E8XXX เล่นไม่ยากครับ ไกลกว่าพวก Eตัวเก่าๆแน่นอน

Comment

Originally posted by เด็กชายใต้ดิน View Post
          แล้วของท่าน orthadox ปรับไงครับเนี่ย ไปไกลมากเลย
          ยังไปได้อีกนะครับหยุดก่อนขี้เกรียจรออะอิๆๆ คือแรมผมอัด cl 4-5-5-15 อะครับ cl ต่ำก่านี้ไม่ไหวแย้ว ไฟ nb เพิ่มนิดหน่อยปรับมากก็ไม่ผ่านปรับน้อยๆๆดันผ่าน(รันได้นานขึ้นสำหรับ500fsb ปรับมากสุดก็ไม่ผ่านเหมือนปรับน้อยเลยงง ไฟ vtt ผมไม่แตะเลยแตะเพิ่มแล้วดันไม่เสถียรงง สรุปผมเพิ่มแต่ไฟ cpu กะไฟ nb นิดหน่อยเท่านั้นเอง fsb 475 ใช้ไฟ1.45 ผมว่าไม่เสถียร ใช้สัก1.50-1.54 ดีก่าครับ

Comment

แหล่มแล้วงับ
            แต่ร้อนเข้าท่าเลยแฮะ....

Comment

Originally posted by dears View Post
              แหล่มแล้วงับ
              แต่ร้อนเข้าท่าเลยแฮะ....
              ห้องบนบ้านไม่แอร์งับ ร้อนมากๆๆกลางวันแสดๆๆ 38c เกือบ 40 c
              ดูในเทอโมมิเตอร์งับ

Comment

จัดไปงับ ได้แค่นี้ละ
                Last edited by Auto Dark; 31 Aug 2008, 01:13:12.

Comment

ถ้าได้ 4G เสถียรก็แหล่มเลย

Comment

Originally posted by เด็กชายใต้ดิน View Post
                    ถ้าได้ 4G เสถียรก็แหล่มเลย
                    นั้นแหละที่ต้องการ ผ่านมา3วัน.......

Comment

แรงๆๆๆ

Comment

แรงดีครับ

Comment

อันนี้ 4.0G เสถียรครับ กับบอร์ด MSI P35 Neo2

ไฟต่ำดีด้วย 1.33 เอง

Comment

^
                            ^
                            แหล่มเลย

Comment

แหล่มมากงับ ทามได้ไงว้า 4g เสถียร

Comment

Working...
                              X