Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอสูตรเกม C&C tiberian sun หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอสูตรเกม C&C tiberian sun หน่อยครับ

ขอความกรุณา ครับ
    ใครมีสูตรเกม C&C tiberian sun บ้างครับ
    ผมคนหลงยุคครับ
    เพิ่งได้มาครับ ลองเล่นดูปรากฏว่า ผ่านมาได้ 4 ด่าน ก็ไม่ผ่านครับ
    เฉพาะด่านที่ 5 เล่นเป็นเดือนแล้วครับ แพ้ตลอดเลยครับ
    เงินก็น้อย ฐานก็สร้างไม่เสร็จ พวกก็บุกเอา บุกเอาครับ
    มีจับเวลาด้วยในด่านนี้นะครับ
    ใครเคยผ่านอดีต มาก่อนขอช่วยหน่อยครับ
    ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้ครับ
    หลง

เกมส์ีนี้ไม่มีสูตรครับ ผมพูดจริง

Comment

มี Trainer ครับผมโกงมาหมดแล้วทั่งสร้างเร็วเงินไม่หมด unit วิ่งเร็วทำมาหมดลองเข้าไปหาดู
      www.gamecopyworld.com

Comment

Working...
      X