Announcement

Collapse
No announcement yet.

Riva Tuner มีบางอย่างหายไป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Riva Tuner มีบางอย่างหายไป

ลอง ไดเวอร์ 169.21 169.28 มา2ตัวแล้วแต่ก็ยังไม่มีเหมือนเดิม
    ลองลบ Riva Tuner แล้วลงไหม่ก็ยังเหมือนเดิมครับ
    ท่านใดทราบช่วยผมทีจะดูอุณหภูมิยังทำไม่ได้เลย
    Attached Files

เปลี่ยนเวอร์ชั่น riva
    ไม่งั้นก็หันไปเพิ่ง atitool ชั่วคราว....

Comment

ลองริว่าเวอร์ใหม่ดูคับ

Comment

เห็นตรง Customize ไหมครับมันมีลูกศรชี้ไปทาง ขวา+ล่างน่ะครับ คลิกตรงนั้น แล้วเลื่อนไปทางขวาอะครับ มันจะมีรูปประมาณ 5-6 อันมั้ง อันที่ 2 จากขวา Hardware monitor อะครับ กดตรงนั้นเลย

Comment

Originally posted by einepommes View Post
          เห็นตรง Customize ไหมครับมันมีลูกศรชี้ไปทาง ขวา+ล่างน่ะครับ คลิกตรงนั้น แล้วเลื่อนไปทางขวาอะครับ มันจะมีรูปประมาณ 5-6 อันมั้ง อันที่ 2 จากขวา Hardware monitor อะครับ กดตรงนั้นเลย
          Attached Files

Comment

คิดว่่าปัญหาเดียวกัน

แต่เอาจริงมันแก้ได้ถ้าลง rivatuner v.ใหม่นะคับ

Comment

เปลี่ยนเป็น Version 2.08 ครับ

Comment

Originally posted by suicide View Post
                เปลี่ยนเป็น Version 2.08 ครับ
                ตามนี้ครับ ว่าแต่ว่าใช้เวอร์ชั่นอะไรอยู่อะครับ ทำไมมันมี 4 รูปเอง -*-

Comment

แล้ว V 2.08 หาได้จากใหนอะคับ

ขอบคุณทุกท่านมากๆ

Comment

Originally posted by icemanyo9002 View Post
                    แล้ว V 2.08 หาได้จากใหนอะคับ

ขอบคุณทุกท่านมากๆ

http://downloads.guru3d.com/RivaTune...nload-163.html

Comment

มีใครทราบเวปฝากรูปดีๆอัพได้ครั้งละหลายๆรูปบ้างคับขอหน่อย

ขอบคุณคราบ^^^^^^^^^

Comment

Originally posted by icemanyo9002 View Post
                        มีใครทราบเวปฝากรูปดีๆอัพได้ครั้งละหลายๆรูปบ้างคับขอหน่อย

ขอบคุณคราบ^^^^^^^^^
                        http://img.icez.net/index.php

Comment

Working...
                        X