Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าซื้อ LCD ที่ COM OK เครือ Advice ไม่ทราบว่าเทส DEAD ก่อนจ่ายเงินได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าซื้อ LCD ที่ COM OK เครือ Advice ไม่ทราบว่าเทส DEAD ก่อนจ่ายเงินได้ไหมครับ

ถ้าซื้อ LCD ที่ร้าน COM OK @เซียร์ เครือ Advice ไม่ทราบว่าเทส DEAD-Bright ก่อนจ่ายเงินได้ไหมครับ

หรือถ้าที่ Advice เลย จะเทสได้ไหมครับ

รบกวนท่านที่มีประสบการณ์ด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

ไม่มีใครทราบเลยเหรอครับ

Comment

อย่าซื้อร้านนั้นเลยครับ JIB ชั้น2ดีกว่า แพงกว่าหน่อยแต่มันใจในการรับประกัน

ถ้าเกิดมีปัญหา แล้วเอาไปเคลมท่านจะรู้เองว่า Advice มันไม่ได้ดีอย่างที่คิด

ไม่เชื่อไปดูพนักงานขายหน้าร้านเลยครับ แมร่งไม่สนใจลูกค้าเล้ย

Comment

Com OK ที่เซียร์ จ่ายเงินก่อนครับ แล้วคุณมองไปฝั่งตรงข้าม จะเห็น Com OK Service เอาไปเช็ค Dead/Bright ครับ

ถ้ามีปัญหาเดี๋ยวเค้าเปลี่ยนให้

Comment

ร้านไหนไม่ให้เทส ไม่ต้องซื้อ หาร้านที่ให้เทสก่อน จ่ายทีหลังดีกว่า

Comment

ผมซื้อจากร้านชั้น 3 อะร้านใหญ่ๆหน่อยจำชื่อร้านไม่ได้มันอยู่ตรงข้ามกับบันไดเลื่อนพอดีเลย
            ร้านนี้เทสให้ชมทุกอย่าง เคส+จอ ก่อนจ่ายสบายใจดี

Comment

Originally posted by เด็กชายใต้ดิน View Post
              Com OK ที่เซียร์ จ่ายเงินก่อนครับ แล้วคุณมองไปฝั่งตรงข้าม จะเห็น Com OK Service เอาไปเช็ค Dead/Bright ครับ

ถ้ามีปัญหาเดี๋ยวเค้าเปลี่ยนให้
              ตามนี้เลยคับ เคยซื้อมาเหมือนกัน

Comment

ขอบคุณทุกๆท่านมากครับ แล้วถ้าไปที่ ADVICE ที่งามวงศ์วาน ละครับ จะเทสได้ไหมครับ

Comment

ต้องถามเซลล์ ก่อนจ่ายตังคับ แต่ แต่ละสาขาจะมีฝ่าย service ผมว่ายังไงก็คงดหมือนกันทุกสาขา

ไม่งั้นคนก็มาซื้อที่เซียร์หมดสิคับ ถ้าไม่เทสให้

Comment

มานเปงเช่นนี้นะเอง เหรอเนี้ย

Comment

ตามนั้นจ้า

Comment

Originally posted by cap_zone View Post
                        ขอบคุณทุกๆท่านมากครับ แล้วถ้าไปที่ ADVICE ที่งามวงศ์วาน ละครับ จะเทสได้ไหมครับ
                        ไม่ได้แน่นอนครับ เพราะต้อง
                        1.สั่งของ
                        2.นำบิลไปจ่ายตังที่ช่องจ่าย
                        3.เอาบิลที่จ่ายตังแล้วไปให้ช่องเบิกของ

Comment

Working...
                        X