Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือก Power Supply ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือก Power Supply ทีครับ

CPU: INTEL E8400
    Mainboard: GigaByte EP35-DS3R
    VGA: 9600
    RAM: DDR2 OCZ 2GB[1GB*2] ที่มีพิมพ์ว่า SLI Ready
    Harddisk: ยังไม่รู้เลยครับว่าประมาณ 160GB แต่เลือกไม่ถูก
    Cooling: เดิมๆครับ(คงพัดลคมเบอร์5 220V ช่วยมั้งครับ ระบายความร้อนยอดเยี่ยม)

อะไรประมาณนี้(มันจะใส่กันได้ป่ะครับเนี้ย)

ช่วยเลือก Power Supply ที่นะครับว่าต้องใช้กี่ W แล้วยี่ห้อของอะไรดี แบบไม่แพงอะครับ

>>ขอบคุณครับ<<

Enermax เจ้าเดิม

Comment

ต้องใช้กี่วัตต์ ครับท่าน

Comment

450 w ขึ้นไปครับ ยี่ห้อก็หาพวกวัตต์เต็มๆ แล้วก็พวกที่มีโลโก้ 80plus จะจ่ายไฟนิ่งดีครับ แนะนำตัวนี้น่าสน Silencer 470 ATX ที่ busitek 2600 หรือ ตัวตามลายเซ็นต์ผมเอง

Comment

ราคาประมาณเท่าไรครับ

Comment

ชอบแบบที่มีตาข่ายสีดำอะครับ สวยดี

Comment

ราคา 2xxx ครับ

Comment

PSU Enhance 5150GH - 500W 3000 กว่า ลองกดข้างล่างชื่อ ผม ดู

Comment

Working...
                X