Announcement

Collapse
No announcement yet.

สาย Thermaltake Y UV Cable แบบนี้ใช้แทนสายไฟ ธรรมดาได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สาย Thermaltake Y UV Cable แบบนี้ใช้แทนสายไฟ ธรรมดาได้ไหมครับ

สาย Thermaltake Y UV Cable แบบนี้ใช้แทนสายไฟ ธรรมดาได้ไหมครับ มันจะมีหัวสองแบบเหมือนกันไหมครับ พอดีเห็นสายมันเล็ก ว่าจะจัดสายไฟในคอมซะหน่อยครับ
    Last edited by Trex; 21 Aug 2008, 22:04:29.

งง มันก็สายไฟไม่ใช่หรือครับ สายY ไว้เพื่อถ้าท่านต้องการ เเหล่งจ่ายไฟเพิ่มเท่านั้น

Comment

นั่นละครับ ผมกะจะซื้อ แต่กลัวมันต่อไม่ได้ไง แบบว่ามันมีทั้งปลั้กตัวผู้ กับตัวเมียด้วยไหมครับ *ไม่รู้จะเรียกยังไงเลยใช้คำแทนครับ

Comment

ใช้ได้แน่นอน เพราะในเคสใช้อยู่ 2 เส้น

Comment

Working...
        X