Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ 3000 จะใช้ VGA ที่เป็น AGP8X ตัวไหนดีค้าบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบ 3000 จะใช้ VGA ที่เป็น AGP8X ตัวไหนดีค้าบ

พรุ่งนี้จะเข้าไปซื้อที่ pantip มีงบ 3000 อยากให้เพื่อนช่วยบอกให้หน่อยอ่ะคับ ใช้ตัวไหนดีอ่ะค้าบ

รบกวนเพื่อนๆ ช่วยแสดงความคิดเห็นหน่อยนะค้าบ

ขอบคุณค้าบ

Comment

ไม่รู้จะมีของมั้ยนะครับตัวนี้ ที่HWH
      SAPPHIRE AGP 8X ATI RADEON HD 2600 XT 256MB GDDR3 AGP VGA/TVO/DVI-I 3 Yrs. ALC 3050
      ถ้าไม่มี ลองดูๆ พวก 7600gs ddr3 ก็ได้ครับ

Comment

เห็นเพื่อนบอกว่า RADEON มีปัญหาเรื่อง Driver อันนี้จริงหรือไม่ยังไง ช่วยชี้แนะผมหน่อยนะค้าบ

Comment

7600 GS DDR3 ราคามันจะเกิน 3000 หรือป่าวค้าบ

Comment

เรื่องDriver ผมว่าถ้าเป็น AGP ไม่ค่อยต่างหรอกมั้งครับ เพราะมันไม่ทำมาเพิ่มแล้วมีแต่ของตัวใหม่ๆ series 38

...คิดว่าครับ - -

Comment

คับ ขอบคุณนะคับ^^

Comment

หา 2600 XT ได้ก้ดีคับ แรงก่า 7600 GS

Comment

ราคา 2600XT ราคาเท่าไรหรอค้าบ

Comment

SAPPHIRE AGP 8X ATI RADEON X1650 PRO 256MB DDR3 AGP TVO/DVI-I 3 Yrs. ALC 3400
                    กับ
                    SAPPHIRE AGP 8X ATI RADEON HD 2600 XT 256MB GDDR3 AGP VGA/TVO/DVI-I 3 Yrs. ALC 3050

อันไหนน่าใช้กว่ากันค้าบ

Comment

7300 GT เงินเหลือด้วย

Comment

7300GT ผมเกรงว่ามันจะเล่น Guitar Hero III ไม่ไหวอ่ะจิค้าบ

Comment

Working...
                        X