Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาซื้อ Microlab x3 2.1 ได้ที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Aeromancer View Post
    คงไม่จริงล่ะครับ แค่ข้อแรก sat x3 ปกติ ก็มี Shield เหมือนกันครับ
    คงต้องเชื่อพี่เค้า เพราะพี่ Aero เคยแงะของจริงออกมาดู อิอิ

Comment

ไปซื้อมาแล้วนั่งฟังอยู่เนี่ย 2300 Pantip ชั้น 3 ร้านที่ขาย Mouse เยอะๆ อะ ตั้งอยู่หน้าร้านเลย เสียงดีมากมาย

Comment

แล้วที่ ฟอร์จูนมีร้านไหนนะนำมั้ยครับ

Comment

ตามร้านขายยาชั้นนำทั่วไปครับ ไม่ก็ร้านขายส้มตำน่าจะมีครับ ลองถามดูนะครับ

Comment

Originally posted by 123456 View Post
            ตามร้านขายยาชั้นนำทั่วไปครับ ไม่ก็ร้านขายส้มตำน่าจะมีครับ ลองถามดูนะครับ
            ตอบพันนี้ ไม่ต้องตอบก็ได้ครับ

Comment

พันทิพย์ชั้น 3-4 เห็นหลายร้านเลย

Comment

พันทิบเห็นอยู่เหมือนกันครับ ชั้น 3-4

Comment

เอาไหมอะ อยู่แถวราม ขายเท่าทุนเลย

พอใจอยู่มากมายอิอิ

Comment

ราคาล่าสุดเท่าไรครับ X3 2.1

Comment

เมื่อวันอาทิตย์ไปดู ที่ Zeer

X 3 2350-
                      X 2 1550-

ครับ

Comment

Working...
                      X