Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับเกี่ยวกับ wireless compaq C736TU

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับเกี่ยวกับ wireless compaq C736TU

ทำไม wireless C736TU มันใช้งานไม่ได้ครับ ปุ่มจะขึ้นไฟสีแดงตลอดกดปุ่มก็ไม่เห็นมีอะไรเกิด
    ขึ้น แต่ wireless ก็เห็นไดร์เวอร์อยู่นี่ครับ ต้องไปหาโหลดไดร์เวอร์ wireless รุ่นไหนมาใช้ครับ
    เพราะตอนผมใช้ Acer ก็อาการคล้ายๆกัน คือไม่เกิดอะไร แต่พอโหลดไดร์เวอร์ ที่เว็บของ acer
    ปุ่มที่เคยอยู่เฉยๆๆพอกดมันก็จะขึ้นคำว่า Enable เลยครับไม่ทราบว่ามีใครพอจะรู้ไหมครับ

ไฟน่ะขึ้นตลอดครับเขาทำมาแบบนี้ครับ ว่าแต่ลองใช้ไวเลสดูหรือยัง ครับ

Comment

Working...
    X