Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนเทพครับ ระหว่างPowerColorกับSAPPHIRE รุ่น3650ตัวOCครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนเทพครับ ระหว่างPowerColorกับSAPPHIRE รุ่น3650ตัวOCครับ

รบกวนถามผู้รู้ครับ ระหว่างPowerColorกับSAPPHIRE รุ่น3650ตัวOCครับ ตัวไหนน่าเล่นกว่ากันครับหรือในราคาไม่เกิน4พันหรือ+-นิดหน่อยตัวไหนน่าเล่นอีกบ้างครับ(รับความคิดเห็นทุกค่ายครับ) รบกวนด้วยครับ
    ระหว่าง SAPPHIRE Radeon HD3650 Overclock Edition 512MB DDR3
    กับ POWERCOLOR HD 3650 512MB DDR3 Xtreme
    2ตัวนี้ครับพอดีจะซื้อแล้วแต่เลือกไม่ถูกครับ รบกวนขอความเห็นด้วยครับ ไหนๆจะซื้อแล้วอยากได้ที่ดีคุ้มราคาที่สุดครับผม หรือท่านใดแนะนำตัวอื่นรบกวนด้วยครับ ขอคุณล่วงหน้าครับผม

ปล.มีรูปครับผม
    Attached Files

รบกวนด้วยครับ

Comment

...

Comment

ผมใช้ sapphire อยู่คับผมว่าก้โอนะ แถม clock ให้ในตัวอีกด้วย แต่ถ้างบสูงอีกนิดก้เล่นของแรงไปเลยดีวด่าคร้าบ

Comment

ผมเลือก Sapphire ครับ งานดูดีกว่า อันนี้แล้วแต่คนมองนะครับ แถมแรม 1.0ns เหมือนกันอีก

Sapphire-Qimonda/PC-Samsung

Comment

ถ้าเลือกไม่ถูกก็....ตัวไหนถูกกว่าก็ตัวนั้น ^^

Comment

sapphire งับ

Comment

Sapphire เช่นกันครับ

Comment

ผมชอบซิงค์ powercolorอะ มีแต่คนแนะนำแซพพลายทำไมอ่อครับ

Comment

Working...
                  X