Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asus M2NPV-VM กับ Giga-Byte GA-M51GM-S2G ตัวไหนน่าเล่นกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Asus M2NPV-VM กับ Giga-Byte GA-M51GM-S2G ตัวไหนน่าเล่นกว่ากันครับ

รบกวนด้วยครับ

gigabyteน่ะผมว่าอย่าซื้อดีกว่าครับ ตัวเก่าๆที่บริษัทที่ผมเคยอยู่2บริษัท ตอนนี้พังไปหมดแล้ว ร่วม20-30ตัว ส่วนปัจจุบันก็ยังเห็นมีคนบอกว่าบอร์ดยังมีปัญหาคล้ายๆกันอยู่ ผมว่าเล่นasusดีกว่าครับ ตั้งแต่อยู่วงการนี้มา ผมเห็นบอร์ดasusพังแค่ตัวเดียว แล้วที่พังก็เพราะฟ้าผ่าครับ

Comment

ไม่ใช่รุ่น top ไม่แนะนำ Giga-Byte เลยครับ

Default Asus M2NPV-VM น่าเล่นก่าใน2ตัวนี้

Comment

Working...
      X