Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครๆ ก็รู้ว่า 2ZS กับ x-fi music ดีมากๆ แล้วทำไมร้านในไทยไม่สั่งมาขายล่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Poonza View Post
    ใช่ว่าของที่ขึ้นต้นด้วยตัว M จะดีเสมอไปนะครับ อาจเป็นของเสียที่ยังไม่ได้ถูกซ่อมก็ได้ใช่ไหมละครับ
    เพราะของที่จะมาเป็นตัว R เนี้ย ล้วนเป็นตัว M มาก่อนทั้งนั้น 555+
    ถูกไหมละครับ หรือว่าอย่างไร
    จริงของท่านนะ

Comment

แล้วตกลงว่าตอนนี้ นอกจาก x-fi xTreme แล้ว
      Creative ทำซาวการ์ดอะไรขายอย่างเป็นทางการบ้างครับ
      รู้สึกว่าไม่มีตัวเลือกในราคาระดับกลางเลย
      Last edited by estrellas; 19 Apr 2008, 21:40:01.

Comment

น่าคิด

Comment

ตระกูล CT4XX0 , SB0XX0 ในพวก sound blaster live! รุ่นเก่าๆ ทำไมมันทนจังฟะ อิอิ

Comment

ตอนนี้ Creative ผลิตแต่ซีรีย์ X-fi หมดแล้วครับ แต่ตัว2ZS นี่ท้อปสุดของซีรีย์ Audigy แล้วครับ

Comment

คงไม่มีใครกล้าสั่งมาขายหรอกครับ แค่ onkyo นี่ก็จะแย่แล้ว เหอะๆ

Comment

Working...
              X