Announcement

Collapse
No announcement yet.

IE 7 ต้องการไม่ให้มันจำอ่ะคับ แนะนำหน่อยนะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• IE 7 ต้องการไม่ให้มันจำอ่ะคับ แนะนำหน่อยนะคับ

คือผมใช้ IE7 แล้วเวลาเลือกเว็ปที่เคยเข้าอ่ะคับ มันจะขึ้นพวก ไดเร็กทอรี่ของไฟล์ที่เราเคยเปิดด้วยอ่ะคับ คือมันจะขึ้น ประมาณว่า E:\pic\xxx อะไปแบบนี้อ่ะคับ คืออยากให้มันจำแต่เว็ปทำได้ใหมครับ คือผมรำคาญอ่ะคับอยากให้มันจำแต่รายชื่อเว็ปทำได้ใหมคับ ขอบคุณล่วงหน้าด้วยนะคับทุกท่าน

ดันทีนะคับ อยากรู้จิง ๆ คับ

Comment

ไปที่ tool > internet options > เลือกแถบ Content > สังเกดตรง Auto Complete > กด setting > เอาเครื่องหมายถูกออกให้หมด > กดโอเคออกมา

เพียงเท่านี้มันจะไ่ม่้โชว์อีกเลย อิอิ

Comment

อันนั้นเคยทำแล้วคับ แต่มันไม่โชว์ไรเลยอ่าจิ

Comment

Working...
        X