Announcement

Collapse
No announcement yet.

กะทู้s41 club เป็นอะไรคับผมตอบไม่ได้อ่า คนอื่นเป็นปะคับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กะทู้s41 club เป็นอะไรคับผมตอบไม่ได้อ่า คนอื่นเป็นปะคับ?

กะทู้s41 club เป็นอะไรคับผมตอบไม่ได้อ่า คนอื่นเป็นปะคับ? ผมลองทั้งหมาไฟทั้งอินเตอร์เน๊ตเอกโพเรอ และแม๊กตรอน

มันขึ้นตรงกะทู้ที่ตอบเป็นขอบสีเทาพิมพ์ก็ไม่ได้ ก็อบคำพูดก็ไม่ได้ พูดง่ายๆอ่านได้อย่างเดียว

แต่กะทู้อันอื่นไม่เป็น ไม่ทราบว่าคนอื่นเป็นไหมหรือผมเป็นคนเดียว?

เอ่อ ผมเข้าไปมันก็มีกรอบให้ตอบนะครับ แต่หน้าสุดท้ายไม่รู้มีใครพิมพ์ไม่เว้นวรรค หน้ามันเลยยืดออกไปทำให้กรอบคำตอบมันเลื่อนไปดานขวาเยอะเลยครับ ลองเลื่อนหน้าไปด้านขวาดูนะครับ มันจะโผล่มาครับ

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
      เอ่อ ผมเข้าไปมันก็มีกรอบให้ตอบนะครับ แต่หน้าสุดท้ายไม่รู้มีใครพิมพ์ไม่เว้นวรรค หน้ามันเลยยืดออกไปทำให้กรอบคำตอบมันเลื่อนไปดานขวาเยอะเลยครับ ลองเลื่อนหน้าไปด้านขวาดูนะครับ มันจะโผล่มาครับ
      เอ่อ....พูดไม่ออกเลย พลาดได้ไงงะ

ผมมึนเองแหละคับ ดันใช้จอไวดในคอมโต๊ะ์และมันอยู่ด้านขวา

ยอมรับโง่เอง ไม่สังเกตดีๆ ขอบคุณมากคับ

วันนี้ทำไรแบบหน้าแตกสุด==" เหอๆ
      Last edited by 12345678910; 16 Apr 2008, 12:31:30.

Comment

Working...
      X