Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเกี่ยวกับ bitcomet0.70

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเกี่ยวกับ bitcomet0.70

คือเวลาเปิดโปรแกรมบิทไว้อ่ะครับ ไม่ว่าจะโหลดหรือไม่โหลด แล้วเวลาเปิดเล่นเน็ตมันช้ามากมายเลยครับ มีวิธีในการเซ็ทให้มันเปิดเว็ปได้เร็วๆไหมอ่ะครับ

อันนี้ไม่รู้นะครับ ไม่เคยใช้ แต่เห็น ver1.0 ออกมาแล้ว

Comment

อาจจะต้องปรับค่า D/L ให้น้อยๆเข้าไว้ เพราะโหลดบิทมันดึงเนตน่าดูเหมือนกัน

Comment

คึอเราสามารถเซ็ทให้มันแบบเปิดโหลดได้ตลอด แล้วเวลาที่เราเข้าเว็ปให้มันดึงเน็ตมาที่เว็ปก่อนได้ไหมครับ
        ปล.เวอชั่น1.0สยามบิทมันใช้บ่ได้อ่ะครับ

Comment

เอ่อลองโหลดโปรแกรม csforspeed ไปใช้ดูครับ อาจช่วยท่านได้เยอะ

มันเป็นโปรแกรมจัดการอินเตอร์เน็ต มันจะลำดับความสำคัญในการใช้งานอ่ะครับลองดู

Comment

csforspeed โปรแกรมนี้ผมก็ใช้อยู่อ่ะครับ ไม่เห้นต่างเลยไม่ว่าจะลงโปรแกรมนี้หรือไม่ ผมเอาไว้ดูว่าเน็ตวิ่งอะป่าวแค่นั้นอ่ะ เป็นขาโหลดบิทอ่ะครับ

Comment

ผมใช้อยู่ มันก็ปกตินะค๊าบ ไม่น่าจะทำให้เน็ตช้า

Comment

Working...
              X