Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องแผ่น DVD คอนเสิร์ท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องแผ่น DVD คอนเสิร์ท

มีแผ่น DVD ของวงต่างประเทศวงไหนมั่งคับที่แสดงสดดีๆบ้างผมอยากจะหามาลองลำโพงจัง

Eagle ครับบรรทึกด้วยระบบ DTS 5.1 เลย

Comment

Scorpion Live in Lisbon , Kitaro

เพิ่มให้ อิอิ

Comment

Eagle ครับบรรทึกด้วยระบบ DTS 5.1 เลย
        ถูกต้องแล้วครับ หาได้ตามเว็ปบิทเลย

Comment

Originally posted by bohemian View Post
          ถูกต้องแล้วครับ หาได้ตามเว็ปบิทเลย
          ท่านกำลังโหลด อยู่ที่ 2bbit ใช่ป่ะEagle DTS5.1 เนี่ย ยูซเซอร์ชื่อเดียวกันเลย ผมเป็นคนปล่อยอยู่ตอนนี้อ่ะครับ ชื่อ Po.... อิอิ

Comment

ท่านกำลังโหลด อยู่ที่ 2bbit ใช่ป่ะEagle DTS5.1 เนี่ย ยูซเซอร์ชื่อเดียวกันเลย ผมเป็นคนปล่อยอยู่ตอนนี้อ่ะครับ ชื่อ Po.... อิอิ
            โอ้้ ............โลกมันกลมดีแท้
            ขอบคุณที่ปล่อยให้นะครับ

Comment

ผมชอบ The Corrs Unplugged อ่ะครับ

Comment

มีท่านไหนอินไวท์เหลือมั้ยครับ 2bbit

ใครใจดีขอ 1 ทีน้าค้าบ

arnon_tor@hotmail.com

Comment

ข้างบนแอ๊ดให้แล้วน่ะครับ
                  Last edited by Chester; 17 Apr 2008, 11:29:51.

Comment

Yanni

Comment

ขอชื่อัลบั้มเต็มๆหน่อยคับ พวก Eagle มันมีกี่แผ่น จะไปเช่าที่ร้านแถวบ้านคับ

Comment

ที่เห็นก็มี
                        -Eagles Farewell Live From 1 Melbourne Tour(2005)
                        -The Eagle - Hell Freezes Over(1994)
                        ประมาณนี้อ่ะครับ ถ้าผิดก้อขอโทษด้วยครับ

Comment

Nirvana Unplugged In NEW YORK---โครตมันอ่า
                          OASIS in London---บอกได้คำเดียวว่าเยี่ยม

Comment

Originally posted by jarzabrike View Post
                            Yanni
                            แน่นอน

Comment

เเนะนำ the corr unplugged อีกคนครับ

Comment

Working...
                              X