Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น gear of wer แล้วอยากอ้วก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่น gear of wer แล้วอยากอ้วก

เกมส์ มันดี ครับ ภาพสวย แต่ภาพมันชวนให้อยากอ้วก
    เล่นได้ครึ่งชั่วโมงต้องนั่งพัก สายตา มีอาการ
    คลื่นใส้ อยากอ้วก ก่อนหน้านี้ก็ Bio Shock

ใครเป็นมั้งครับ กับเกมส์อื่นหรือเกมส์เดียวกับผม

Bio ผมไม่ค่อยเป็นนะ แต่ก็มึนๆใช้ได้เมื่อเวลาผ่านไป 7-10 ชม. แหละ

Comment

ใครมีวิธีทำเล่นเกมส์ได้นาน อึดๆบ้าง

Comment

ท่านอาจจะไม่ชอบลักษณะ มุมมองแบบนี้ล่ะมั้ง?

Comment

ผมก็เป็นนิดๆภาพมันจะเบลอๆเพราะเกมส์มันอยากให้ดูเหมือนหนังนิดๆครับเวลาเล่นไปก็มึนหัวนิดๆแต่ถ้าเล่นผ่านฉากไปเรื่อยๆก็ไม่มึนแต่ถ้าเล่นแล้วติดฉากนั้นบ่อยจะเริ่มโมโห้และมึนหัวเพราะฉะนั้นหายาดมมาดมตอนเล่นเกมส์ครับจะได้ไม่มึนหัวมาก

ปล.เอายาดมมาดมตลอดรับรองหายมึนนิดๆแต่ถ้ายังไม่หายก็คงต้องคิดว่าเราคงเกิดมาไม่เหมาะกับเกมส์นี้จริงๆT_T

Comment

เฉยๆ อ่ะ

สมัยก่อน ยังเล่น DOOM 1 ได้เลย ภาพเป็น สี่เหลี่ยมเลยอ่ะ

เลยทำใจได้

Comment

อยู่ที่คนมากกว่านะ ผมเล่นเกมแนวนี้มาหลายเกมก็ยังไม่เป็นอะไร
              ผมนั่งเล่น gears of war 2-3 ชม. ก้อไม่รุ้สึกอะไรเลย

Comment

เกมเป็นล้านผมเล่นแล้วไม่รู้สึก
                แต่กีต้าฮีโร่ เล่นเสร็จออกมาเดสท็อปแล้วมองเห็นเป็นคลื่นเลย จะอ้วก
                แต่เล่นพวกบีทเมเนีย o2jamไม่เป็นไร

Comment

แล้วแต่คนมั้งครับ ความชินด้วย เล่นบ่อยๆอาจจะไม่อ้วกแล้วก็ได้นะครับ เพราะมัน มันส์จิงๆเกมนี้อะ

Comment

ตาลายล่ะซิ

Comment

ปืนและเสียงปืนไม่เร้าใจเลย เหมือน ๆ ปืนฉีดน้ำ พวกผีบ้าใกล้จะตายดันกระสุนหมดแม๊ก...

Comment

ผมเป็นบางเกมคับ ส่วนมากจะเป็นเกมแนว FPS จะชวนให้อวกอ่า มานขึ้นอยู่กะหลายๆอย่างคับ

- อุณหภูมิคับ เวลาร้อนๆจาเป็นบ่อยๆ
                        - ความยากของเกม อิอิ เวลาเล่นมะผ่านเล่นซ้ำเรื่อยๆ
                        - มุมมองภายในเกม หมุนไปหมุนมามึนคับ Gear Of War ผมมะเปนอ่ะแต่เข้าใจ เพราะมานต้องคอยเล๊งเป้นประจำ

อิอิ

Comment

ของผมอวกแค่ timeshift กะ half life แล้วก็ bioshock ตอนวนไปวนมาหาชุด big daddy

ผมแนะนำครับ ยาดมแบบที่เป็นน้ำนะครับ ป้ายจมูกก่อนเล่น ช่วยได้เยอะ ผมลองแล้ว

พอกลิ่นมันจะหายก็ป้ายใหม่

พอเริ่มชินแล้วหลังๆไม่ต้องใช้ยาดม

Comment

Working...
                          X