Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต้องทำอะไรบ้างคับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต้องทำอะไรบ้างคับ?

คือน้าผมเค้ามีโครงการจะทำอพาเม้นอ่ะคับ
    แล้วจะให้ผมดูเรื่องระบบเน็ตให้แต่ผมไม่มีประสบการณ์ความรู้ก็ไม่ค่อยมีเลย
    อยากถามว่า
    1. ถ้าจะทำระบบเน็ตนี้ทำแบบสายlan หรือว่า wirless ดีคับ แบบไหนคุ้มกว่า เรื่องค่าใช้จ่าย และ ความสเถียรของระบบ
    2. ถ้าจะทำเป็นแบบที่มีระบบจ่ายเงินแบบรายเดือนและรายชั่วโมงนี่สามารถใช้ซอฟแวร์อะไรได้บ้างคับ สามารถหาดาวโหลดได้มั้ยคับ

ปล. ผมจะต้องศึกษาและดูเรื่องอะไรบ้างอ่ะคับ ถ้าจะทำเองโดยไม่จ้างบริษัทอ่ะคับ
    ขอบคุณทุกคนที่ช่วยตอบนะคับ

ไวเรสต้นทุนต่ำกว่าครับ
    (ถ้าแถวนั้นมีสัญญาณ True wifi ระวังเนตหอท่านจะขายไม่ออกนะครับ อิอิ)

นอกนั้นไม่รู้อะรออ่านด้วยคน

Comment

มีแพกเกจทำ hotspot ครับ อิอิ แต่ยังไม่เคยลองเหมือนกัน ยังไง pm มาแระกาน แจกเยอะมะได้มานแพง

Comment

Working...
      X