overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 20 of 54

Thread: พี่น้องครับ HWH ลดราคา 8800GTเหลือ6720แล้วครับดูข้างใน

OverclockZone Member mrlup's Avatar

Default พี่น้องครับ HWH ลดราคา 8800GTเหลือ6720แล้วครับดูข้างใน

อยากให้ได้ของถูกกันใครจะเอา9600 ต้องคิดใหม่แล้วราคาพอกันเลยคราวนี้
    ตัวเหมือนในรูปแต่ เปลี่ยนจากhdmi เป็นมีdvi 2 พอร์ด เย็นกว่าตัวref.โขอยู่ครับแต่คอร์ เม็มน้อยไปนิด 600/1800 แต่ไม่เป็นไรเอามาคล็อกเอา อิอิ หลังจากลงวินโดร์ใหม่เรียบร้อยก็เอามาให้ชมกันหลังจากที่เมื่อวานไปสอยตัวสุดท้ายที่เซียร์มา (ไม่ได้ถ่ายรูปตัวเป็นๆให้ดูเพราะกล้องโดนน้ำเตรียมส่งศูนย์เครมได้รึเปล่าไม่รู้)
    Last edited by mrlup; 15 Aug 2008 at 20:50:58.

OverclockZone Xtreme News ARES's Avatar

ช้ำแล้วช้ำอีก เดี๋ยวมันก็ลดอีกครับ

Newegg ขาย 9600GT อยู่ 4950 บาทครับ

ใจเย็นๆไม่ต้องรีบ เดี๋ยว 9600GT ก็ลดด้วย

ราคาตกน่าใจหายจริงๆ

OverclockZone Member mrlup's Avatar

ใช่ๆเดี๋ยว9600คงลดตามแน่ ผมสอยเร็วเกินรึเปล่าไปรู้ ทีแรกก็กะจะรอสัก2อาทิตย์ไปแกะดูแล้วอดใจไม่ได้ หวังว่าช่วงเดือนนี้คงไม่ลงไปมากกว่านี้นะ ไม่งั้นช้ำใจน่าดู ใช้ถึงเดือนค่อยลงก็จะรู้สึกคุ้มหน่อย อิอิ

Super Moderator

ขายมือสอง ราคา หนาวเลย

OverclockZone Xtreme News ARES's Avatar

Quote Originally Posted by V-FrIeNd View Post
    ขายมือสอง ราคา หนาวเลย
    เอาพัดลมแก้หนาวไหมครับ

เมพขิงๆ Mania ! TWK.'s Avatar
    สำโรง-บางนา-สัตหีบ

โอม จงลง จงลง

OverclockZone Member excomics's Avatar

ก็บอกแล้วว่าอย่าเปลี่ยน 55

OverclockZone Member tonzeero's Avatar

เยดเข้ววววววว สวยด้วย แรงด้วย ถูกด้วยย

OverclockZone Member ohmee04's Avatar

ลงได้งัย น้ำมันยิ่งแพงๆอยู่

RedDeMOn13
    Guest

กระทู้อย่างนี้ต้องประจาร 555+

ท่าน ARES ผมวาท่าท่านเอาพัดลมไปเป่าอีกได้เห็นหิมะตกในเมืองไทย

OverclockZone Member JayZ1980's Avatar

ผมพึ่งซื้อ 8600 มาไม่ถึงเดือน แปปเดียวราคาลง ช่ำอกช่ำใจอย่างแรง - -

OverclockZone Member Roby1892's Avatar
    ราชพฤกษ์ - นครอินทร์

อิอิ ใช้ได้แร้ว ยินดีด้วยครับ ว่าแต่ลองดูหนังหรือยังครับ อยากรู้ว่าเทียบกับตัวที่ขายให้ผม อันไหนมันแจ่มกว่ากัน

OverclockZone Member saikano's Avatar

เสร็จๆมานลงแว้วได้สอยมาใช้อีกรอบ

OverclockZone Member saikano's Avatar

อานนี้ตัวแพงมาก แต่ก่องนะ สวยด้วยแรงด้วย

จิงๆเล่น700/2000 สบายๆนะคับ

Quote Originally Posted by TWK. View Post
    โอม จงลง จงลง
    ขออีกซักเดือนก่อนนะท่านค่อยลง อิอิ

Quote Originally Posted by excomics View Post
    ก็บอกแล้วว่าอย่าเปลี่ยน 55
    อิอิ

Quote Originally Posted by tonzeero View Post
    เยดเข้ววววววว สวยด้วย แรงด้วย ถูกด้วยย
    จัดไปเลยครับท่าน

Quote Originally Posted by ohmee04 View Post
    ลงได้งัย น้ำมันยิ่งแพงๆอยู่
    ดีแล้วครับท่าน ให้มันมีของที่ลดราคามั่ง อิอิ

Quote Originally Posted by RedDeMOn13 View Post
    กระทู้อย่างนี้ต้องประจาร 555+

ท่าน ARES ผมวาท่าท่านเอาพัดลมไปเป่าอีกได้เห็นหิมะตกในเมืองไทย
    ประจารไม่ว่า แต่อย่าประหาร อิอิ

Quote Originally Posted by JayZ1980 View Post
    ผมพึ่งซื้อ 8600 มาไม่ถึงเดือน แปปเดียวราคาลง ช่ำอกช่ำใจอย่างแรง - -
    ผมก็เคย สุดช้ำขำไม่ออก อิอิ งื้อๆ

Quote Originally Posted by Roby1892 View Post
    อิอิ ใช้ได้แร้ว ยินดีด้วยครับ ว่าแต่ลองดูหนังหรือยังครับ อยากรู้ว่าเทียบกับตัวที่ขายให้ผม อันไหนมันแจ่มกว่ากัน
    กระซิบนะ ATI เฉือน แต่ดีที่ผมไม่ค่อยดูหนัง

Quote Originally Posted by saikano View Post
    จิงๆเล่น700/2000 สบายๆนะคับ
    ไปจัดมาเลยท่าน ตัวนี้สวยจริงๆ ผมไม่กล้าลากแรมเลย เข็ดครับ เคยลากพังไป2ตัว เครมนานมาก แต่ก็เอาซะหน่อย ซัก 650/1900 กำลังดี อิอิ

OverclockZone Member squall leonheart's Avatar
    Kasetsart University

โอกาสที่จะได้เอื้อมใกล้เข้ามาแล้ว

OverclockZone Member matoom's Avatar
    ทุกที่ที่มีอ้อย

หิหิ

OverclockZone Member

แล้วเราก้รอต่อไป หุหุ
    ยังไงซะก้ไม่ได้เล่นเกม+ใช้แต่megui 55+
    Last edited by Xtream@tom; 17 Apr 2008 at 16:35:52.

OverclockZone Member nemo_ee14's Avatar
    ณ.บางบัวทอง & ตึกช้าง

ตูว่าจะสอย9600GTซะหน่อย คิดใหม่อีกแล้ว เฮ้อๆ

Page 1 of 3 123 LastLast

Bookmarks

Bookmarks