Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนตอบให้กระจ่างหน่อย สงสัยมานาน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนตอบให้กระจ่างหน่อย สงสัยมานาน

1.ถ้าลง vista แล้วเอาโปรแกรมเดิมๆทั่วไปลงจะได้ไหมหมายถึงโปรแกรมใน xp ถ้าได้ แล้ว ไดร์เวอร์อะได้เหมือนกานไหม
    2.ข้อแตกต่างระหว่าง2 os มันต่งกันมากไหมคือวินโดวตอนนี้จะมีปัญหากะลังตัดสินใจว่าเอาตัวไหนดีหว่า
    3.เครื่องผมไหวไหมวิสต้า x23800+ m/b m2n ram667 4g และก็ที่มีปัญหานิดหน่อย 3850
    4.ขอบคุณพี่ๆมาก แล้วเครื่องพี่ๆหละลงอะไรกัน

1.ได้เกือบๆ ทั้งหมด
    2.XP กับ Vista หรือ ก็พอสมควรนะ
    3.ใหว
    4.อืม...

Comment

เครื่องนะ ไหวเเน่นอนครับ

Comment

ผมรอ หัยมีโปรแกรมใช้เยอะๆก่อง

แร้วก้อหัยมี ผู้รู้่มั่กๆ อะฮับ

บางที ถามแร้ว ยังมีหลายคำถาม ที่ไม่มีคำตอบ ง่ะ

Comment

ตอนแรกผมก็ใช้ วิสต้าคับ เห็นมันสวย แปลกใหม่ แต่ตอนนี้ ใช้่ xp มันใช้ไม่ค่อยจะมีปัญหาเลย ไม่ต้องมานั่งแก้ปัญหาอยู่อ่ะ

Comment

ผมเพิ่งจะกลับมาใช้ XP ครับ วันนี้เอง

Comment

รัก XP ครับ

อันที่จริงต้องทำงานบน XP อ่ะนะ

Comment

ผมยังใช้ XP อยู่เลย
                ผมไม่ใช้วิสต้าก็เพราะ ผมใช้XP และ
                ที่ผมใช้XP เพราะผมไม่ใช้วิสต้า

คงเข้าใจ...อืม...

Comment

Working...
                X