Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่ญี่ปุ่นมีของแต่งคอมอะไรขายบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่ญี่ปุ่นมีของแต่งคอมอะไรขายบ้าง

ที่ญี่ปุ่นมีของแต่งคอมอะไรขายบ้างครับ
    พอมีเพื่อนบินไปญี่ปุ่นบ่อย เลยอยากรู้ว่าที่นั่นเขามีอะไรขายบ้าง เช่นซิ้งค์cpu,vga แรม
    ที่สนใจจริงๆคือยี่ห้อ THERMALRIGHT ไม่รู้ว่ามีขายหรือปล่าว
    ใครไปญี่ปุ่นบ่อยรบกวนด้วยนะครับ และอยากทราบราคาต่างจากไทยมากมั้ย
    ปล.เพื่อนผมเป็นผู้หญิงถ้าถามเรื่องคอมว่านู่นมีมั้ยนี่มีมั้ย ไม่รู้แน่ๆ ถ้าอยากได้คงต้องจดรุ่น เอารูปให้ดูถึงอาจจะได้ของ

รายเซ็นแจ่ม ^..^

Comment

ฝากซื้อ DVD AV ได้ป่าวคับ (ล้อเล่น)

ก็คงมีคล้ายบ้านเราแหละคับ ผมว่า sink cpu น่าจะขนง่ายสุด และไม่ต้องกลัวของเสียด้วย

Comment

ฝากซื้อพวก av idol ก็เหลือกินแล้วครับ เสร็จแล้วมาไรท์แผ่นขาย

Comment

ที่ญี่ปุ่นร้านsex shopเจ๋งมาก มีของให้เลือกเยอะเลย
          ส่วนหนังAVแพงมาก ผมว่าโหลดbitเอาดีกว่า

Comment

ผมว่าพวกของ Scythe อ่ะครับ เพราะเค้าอยู่ญี่ปุ่น

Comment

Scythe ไง ท่าน ^ ^

Comment

Scythe ครับผม จากประเทศญี่ปุ่นแท้ๆ
                GLORIOUS PC MASTER RACE
                May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

อยากได้IFX-14 ไม่รู้ญี่ปุ่นจะมีขายป่าว ส่วนScytheผมไม่ค่อยชอบ ดูมันไม่ค่อยสวยเท่าไร
                  เหตุผลที่อยากได้IFX-14 เพราะมันสวยดี ส่วนตัวผมไม่ค่อยเน้นperformaneเท่าไรเพราะไม่ได้คล็อก ผมเน้นสวยซะมากกว่า

Comment

ดันหน่อย
                    อยากรู้THERMALRIGHT ที่ญี่ปุ่นเขามีขายหรือปล่าว แล้วถูกกว่าไทยมั้ย ใครไปญี่ปุ่นบ่อยๆช่วยบอกทีครับ

Comment

มันมีด้วยหรอ คอม ที่ ญี่ปุ่น อ่ะ มีแต่ ของพันนั้น

พันไหน คิดเอาเอง

และก็ พวกของแต่งรถ เยอะแยะ ส่วนเรื่องคอม

ก็เหมือนๆ บ้านเราอ่ะคับ

Comment

เคยถามเพื่อนที่อยู่ที่โน่น เค้าบอกว่าอุปกรณ์คอมที่โน่นส่วนใหญ่แพงกว่าบ้านเรานะ

มีพวกจอ LCD อ่ะที่ถูก

Comment

แต่เมื่อซัก3ปีที่แล้วไปเที่ยวญี่ปุ่น ซื้อพวกDVD-RW และWireless ราคาถูกกว่าไทยเกือบครึ่ง
                          แต่ผมไม่รู้ว่าของแต่งคอมอย่างซิงค์cpu vga มันจะถูกด้วยหรือปล่าว

Comment

ฝากซื้อที่นวดที่ต่อหัวได้สักอันจิครับ อุ๊บ!!

Comment

Working...
                            X