Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD MAXTER

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD MAXTER

ผมไปเครมมา 3 รอบแล้วครับ รุ่น PLUS10 ครับ sata ตัว 100G มา 3 รอบแล้วครับ พังตลอดเลยคับ เล่าให้ฟังครับ ส่งสัย พังทั้งล็อตครับ ตอนนี้ maxtor เน่ามากครับ หรือเฉพาะ ล็อตนี้ก็ไม่รู้น่ะคับ เล่าให้ฟังครับ ระบายหน่อย เบื่อ โลกเลย

งะ
    ผมใช้มาสองตัวไม่เป็นไรเลยอ่ะ สงสัยท่านจะโชคร้ายอ่ะป่าว

Comment

ไม่โชคร้ายหรอกครับ มานพังทั้งล็อตชัวร์ๆๆ เพราะตัว100G ผลิต วันเดือนปีเดียวกันมหด 3 ตัวครับ ตัวแรก อยู่ได้ 1 เดือน ตัว 2 อยู่ได้ 15 วัน ตัวล่าสุดเสียบปุ้บเปิด ปับ หัวอ่านดัง แก็กๆ เลย เซงจิตเลยครับ

Comment

Working...
      X