Announcement

Collapse
No announcement yet.

FireFoxอมแรมครับ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมว่ามันก็กินใช้เยยนะค๊าบ

Comment

555 ผมเคยใช้มันก็กินแรมครับเลยเปลี่ยนเป็น Opera เร็วดี แต่บางเว็บก็ไม่รองรับน่ะ ต้องใช้ ie แทนบางเว็บ

Comment

ขอบคุณทุกคําตอบครับ..

Comment

Originally posted by PaNDolA View Post
          ยื่นยันอีกเสียงครับ เคยลองมาแร้ว ถอดออกแทบไม่ทัน

อาการ หมากินแรม เปิดมาก ใช้มาก ครับ

ถ้าท่องเวปอยู่ ต้องคอยปิดอยู่เ้ปนระยะๆ จะช่วยได้บ้าง

แต่ ขนาด แรมผม กิ๊กครึ่ง ยังเอาอยู่เรย ของท่าน ตั้ง 2 กิ๊ก กล้วไรฮับ

อันที่จริงเครื่องเราๆท่านๆส่วนมาก ก็ 512+ หรือ 1024+ เรื่องของ FireFox จึงไม่ค่อยจะเป็นปัญหามากเท่าไหร่นะ

Comment

ส่วนผมจะอมไป90,000อยู่แล้ว

Comment

Opera เร็ว เสถียร แต่อย่างว่า มีหลายอย่างที่ไม่ซัฟพอร์ต หมาย่างดีตรง addon เยอะสุดๆอะ
              ie ดีตรงดูจับฉ่ายได้ วันไหนเปิด ie เกิน 5 tab วันนั้นมี error แล้วเป็นทุกวันทุก ver.

โดยส่วนตัวผมชอบใช้ Opera ท่องเว็บอ่านนู่นอ่านนี่เร็วดี save เซซชั่นได้ ข้อเสียสุดๆคือใช้กับ IDM ไม่เป็นง่ะ

Comment

ปัญหานี้ไม่ต้องหาทางแก้หรอกครับ รอfirefox3 ดีกว่าแต่ตอนนี้มันออกแค่ VER.beta เองรอตัวเต็มดีกว่าครับ

Comment

Working...
                X