Announcement

Collapse
No announcement yet.

3500...แค่นี้!!!...จะเอาไปยิงไข่เหรอว่ะ!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เป็นผมจะยืน เถียงกะมันหน้าร้านนั่นเหละ
    เอาให้อายกันไปข้างนึงเลย ดีนะ ยังไม่ได้จ่ายเงินให้มัน

ผมก็พึ่งไปซื้อ การ์ดจอมาเหมือนกันครับ hd3850 3500.-
    แต่คงไม่ใช่จากร้านที่ท่านว่า

Comment

Originally posted by mrlup View Post
      ผมชอบแวะเข้าไปดูของนะมีร้านนึงที่เซียร์มีพนักงานที่สาวๆที่ถูกใจอยู่คนเข้าไปคุยกะน้องเค้าคนเดียวเวียนไปสาขาไหนผมก็ตามไปที่นั่น น่ารักดีครับ อิอิ
      ร้านหลังป่ะครับ

Comment

นอกจากร้านเร็วนรกแล้ว ยังมีร้านแบบนี้อีกเหรอ ??? ว่าแต่ชั้นไหนคับ ร้าน J ที่ว่า

Comment

Originally posted by Commander View Post
          เป็นผมจะยืน เถียงกะมันหน้าร้านนั่นเหละ
          เอาให้อายกันไปข้างนึงเลย ดีนะ ยังไม่ได้จ่ายเงินให้มัน

ผมก็พึ่งไปซื้อ การ์ดจอมาเหมือนกันครับ hd3850 3500.-
          แต่คงไม่ใช่จากร้านที่ท่านว่า
          3850 -0-3500 บาทเองหรือครับ

Comment

สงสัยคงจะพิม 3650 อ่ะท่าน เเต่คงตาลายเพราะคงเมามาหลายวันฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ
            อิอิหยอกนะ

Comment

ไม่ไหวเลยแบบนี้อ่ะ

Comment

ใช้ไม่ได้เรย พนักงานมสัยนี้ อุส่าห์เอาเงินไปให้

Comment

Originally posted by JINDASAMUD View Post
                  JIB ใ้ช่มิ
                  คิดเหมือนผมเลย

ผมก้อเคยเจอมากับตัวเอง เข้าไปปุ๊บบอกจัด กาดจอ คุณภาพดีๆให้ซักตัว

แล้ววันนั้นผมแต่งตัวแบบพึ่งตื่นไป

พนักงานขายก้ มอง อยู่นั่นแหละ ผมไปกะพ่อ

ทีนี้พนักงานมาถามเลย แล้วพี่มีงบเท่าไหร่ พ่อผมก้บอกไปว่า ไปหามาก่อน

แล้วพนักงานเขาก้ถามอีกทีนี้พ่อผมก้เลย งั้นไปจัดมา 5 หมื่น พอไหม

เท่านั่นแหละครับ วงแตกเลยครับ ต่างคนต่างทำงาน

ไม่สนใจลูกค้า ดูถูกด้วยซํา - -a

ผมก้เลยมี อคติกับร้านนี้เลย

Comment

ถ้าเป็นผมน่ะ เกมส์ยิงไข่อ่ะ ไม่ต้องการ์ดจอหรอก ออนบอร์ดก็ได้ ไม่ต้องมาซื้อของร้านมึ.....หรอก ควาย

Comment

มันก้อแค่ลูกจ้างอะคับ ขายได้ขายไม่ได้มันก้อไม่เดือดร้อนอะไรหลอกคับ

Comment

-*- ดัก ตี มันเลย / อัดตรูดมัน แล้ว ถ่าย clip ไว้ ประจาน ทั่ว internet

Comment

สรุปว่าร้านไหนว่าจะได้แบนถูก

Comment

Originally posted by Mazzard View Post
                            -*- ดัก ตี มันเลย / อัดตรูดมัน แล้ว ถ่าย clip ไว้ ประจาน ทั่ว internet
                            ดักตีผมว่าดีนะแต่ไออัดตรูดนิไม่ไว้อ่ะครับถ้าผู้ชายนะผุ้หญิงก็ไม่แน่^_^ อิอิแรงไปมั้งท่านแค่บอกพี่ผมไม่เอาไปยิงไข่หรอกจะเอาไปยิงหัวพ่อมิงกับหัวแม่มิงง่ะแล้วถ้ามันจะต่อยก็สู้สิอย่ากลัว(ถ้าเราแน่กว่านะ)เจอยังงี้มีแค้นถ้ามันเจอแม่ผมมันต้งตายแน่เจอแม่ผมด่า 555+ ตายคาที่แน่

Comment

Originally posted by Mazzard View Post
                              น่ากลัวจังท่าน แสดงว่าเคยทำมาแร้วชิมิ

Comment

แต่ที่เซียร์ผมยังไม่ค่อยเจอมารยาททรามๆเท่าไรน่ะ

Comment

Working...
                                X