Announcement

Collapse
No announcement yet.

เซตยังไงให้ Nero ไรท์ 2แผ่นพร้อมกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เซตยังไงให้ Nero ไรท์ 2แผ่นพร้อมกัน

คอมพ์มีเครื่องไรท์ 2 ตัวเซตยังไงถึงจะไรท์พร้อมกัน 2 ตัวในเวลาเดียวกันได้คับ
    แล้วต้องใช้ nero เวอร์ไหนคับ ขอบคุณๆทุกๆคำตอบ

ver. ล่าสุดนี่ไม่ทราบครับ แต่ ver. 6 นี่ ไรท์ได้ ทีล่ะ 2 แผ่นได้ คับ ลองใช้ ver 6 ดู

Comment

Originally posted by Jew-RORPA View Post
      คอมพ์มีเครื่องไรท์ 2 ตัวเซตยังไงถึงจะไรท์พร้อมกัน 2 ตัวในเวลาเดียวกันได้คับ
      แล้วต้องใช้ nero เวอร์ไหนคับ ขอบคุณๆทุกๆคำตอบ
      ถ้าไม่ได้ลองใช้โปรแกรมชื่อว่าโปรแกรม clone cd สิครับถ้าจำไม่ผิดจะเป้นรูปหน้าแกะหรือยังไงเนี่ยอ้าครับใช้ได้ดีเหมือนกันคับ

Comment

Working...
      X