Announcement

Collapse
No announcement yet.

Intel C2D บน notebook เป็น 64 Bit รึยังครับ ???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Intel C2D บน notebook เป็น 64 Bit รึยังครับ ???

CPU บนเครื่อง notebook ที่เป็นของ Intel น่ะครับ

รุ่น Core 2 Duo เป็น แบบ 64 bit รึยังครับ

แล้วมีรุ่นไหนบ้างครับที่เป็น 64 บิต อีกครับ ??

รองรับ 64 bit หมดแล้วครับ

Comment

Core 2 Duo ทุกตัวรองรับชุดคำสั่ง 64-bit ครับ

Comment

มันมี EMT 64 ใช้ จำลองการทำงานแบบ 64 บิต ได้อ่ะครับ

Comment

ก็เหมือนกับ core 2 duo สำหรับ desktop อะคับ รองรับ 64 bit
          core 2 duo ตอนนี้ของ intel แทบจะไร้จุดอ่อนคับ

Comment

รองรับแล้วคับ

Comment

มันยังเป็นลูกผสมอยู่ ระหว่าง 32 Bit กับ 64 Bit ซึ่งไม่ใช่การทำงานของฮาร์แวร์จริง เป็นแบบจำลอง
              จะต้องเป็นรุ่นที่สูงกว่า Core 2 Duo T5600

Comment

อ่อ ครับ ขอบคุณทุกๆ คน มากๆ เลยนะครับ

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                X