Announcement

Collapse
No announcement yet.

SupCom คับ ขอปรึกษานิดนึงคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• SupCom คับ ขอปรึกษานิดนึงคับ

คือแบบว่า อยากเล่น SupCom แบบ ไม่กระตุกเลย นี่จะต้องใช้ CPU ระดับไหน อ่ะครับ ( ขอเป็น AMD นะคับ ชอบที่มันถูกดี อิอิ จะได้เอาตังค์ไป อัพอย่างอื่น ) แรมผม 3 กิ๊กหล่ะ VGA ก็ 9600gt ของ xfx แต่ CPU นี่สิ ใช้ X2 3600+ อยู่ อยากเปลี่ยนคับ ช่วยแนะนำด้วย

ปล. ท่านๆ ใช้เวลา เล่นจบภารกิจกันนานมั้ยครับ ( ในแต่ภารกินนะ ไม่นับรวม ) ผมเล่น ภารกิจแรก SupCom FA ภารกิจเดียว ก็ปาไป 6 ชม.แล้ว ทีนี้พอรู้ว่า ต้องทำอย่างไรบ้างจะพยายามเล่นให้มันจบเร็วขึ้นหน่อยอ่ะคับ ใครมีทริก เด็ดๆ ก็ช่วยบอกด้วยนะคับ เพราะผมเล่นทีก็ตั้งรับ ไว้ก่อนหล่ะ ที่มั่นแข็งเมื่อไหร่ค่อยบุก
    Last edited by tonbabu; 18 Apr 2008, 06:22:22.

core 2 duo ก็ไม่แพงแล้วนะครับ เอามา clock นี่ลื่นปรี๊ดๆ

Comment

Working...
    X