Announcement

Collapse
No announcement yet.

กลุ้มครับโน๊ตบุคร้อน 72C แล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กลุ้มครับโน๊ตบุคร้อน 72C แล้ว

พัดลมทำงานตลอดเลยครับเสียงดังมากซักพักก็ดับ
    ผมไปเช็คดูที่ processes แล้วก็ไม่มีอะไรรันผิดปกติเลยมันเป็นอะไรครับเนี้ย
    รันโปรแกรมอะไรซักพักดับหมดเลยอ่ะดับลูกเดียวผู้รู้ช่วยวิเคราะห์หน่อยนะครับว่าอะไรมันเสียอะ
    .........ผมควรจะเอาไปซ่อมที่ไหนดีระหว่างศูนย์ hp กับร้านทั่วไปครับมันหมดประกันแล้ว.........
    ขอบคุณคร้าบ

hp เหมือนผมครับ

60+ ตลอด ไม่ทราบมันเหมือนกันครับ อุตส่าตั้งพัดลมข้างล่างแระนะ

Comment

มันมีตัว padding ที่ระบายความร้อนอะครับ
      ลองเอามาใช้ดู

link ที่ test
      http://www.bigbruin.com/2007/ttixoft_3

Comment

ของผม asus a3n 85 องศาครับไม่รู้มันเปนไรแต่ยังใช้ได้ไม่เคยดับ ไม่รู้จาแก้ยังไง ใช้มา 3 ปี เพิ่งจามาดูเป็นว่ามันร้อน - -"

Comment

ชิว ๆ

Comment

Originally posted by zianjokerzaa View Post
            hp เหมือนผมครับ

60+ ตลอด ไม่ทราบมันเหมือนกันครับ อุตส่าตั้งพัดลมข้างล่างแระนะ
            พัดลมมันเป่าแต่ข้างนอกครับ แต่มันร้อนข้างใน

Comment

ชิวๆครับ ตราบใดที่มันยังไม่ถึง 100 เอิ๊กๆ

Comment

60+ ยังชิวชิว

เครื่องเก่าเคยทะลุ 100ฐC มาเเล้วนะครับ

Comment

Originally posted by Takumigrit View Post
                  ชิวๆครับ ตราบใดที่มันยังไม่ถึง 100 เอิ๊กๆ

เครื่องผมไง ทะลุ 100ฐC มาเเล้ว

Comment

Acer aspire 4920G 50-70 ครับ ไม่เคยเกินนี้

Comment

ไม่ใช่ 4720G นะครับ เครื่องเก่า

Comment

Working...
                      X