Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงไดร์เวอร์ไม่ได้ครับ ขึ้นว่าไม่สามารถเรียกตัวติดตั้งได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงไดร์เวอร์ไม่ได้ครับ ขึ้นว่าไม่สามารถเรียกตัวติดตั้งได้

ซื้อX1650 มาใหม่ ลงไดร์เวอร์ไม่ได้ครับ ขึ้นมาว่า ไมสามารถเรียกตัวติดตั้งได้ :0X80040707

เปลี่ยนจากX1950 เป็น X1650 ครับ un diverตัวเก่าออกแล้วนะครับ

ช่วยด้วยครับ ขอบคุณครับ

ช่วยด้วยครับ
    ไดร์เวอร์ในแผ่นก็ลงไม่ได้ โหลดตัวใหม่มาก็ลงไม่ได้ครับ ช่วยด้วย ครับ

ขอบคุณครับ

Comment

ลงได้แล้ว ลงแล้วลบ ลงแล้วลบ อยู่3รอบ กว่าจะได้ เหนื่อย ตอนนี้ต่อออกทีวีดันเป็นขาว-ดำ อีก เซง ช่วยด้วยครับ

Comment

Working...
      X