Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ e8200 + p5kc อยาก overclock อ่ะคับ ต้องทำไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by matoom View Post
    เวรกรรมเพิ่งดูในลายเซ็นตท่านใช้อยู่นี่เอง์ สู้ๆคับมันไม่ถึงกะเลวร้ายหรอก

ครั้งนึงผมก็เคยใช้ เพราะคนขายบอกรับได้ทั้ง DDR2 DDR3 สุดยอด

แก่แล้วก็งี้แหละ

Comment

555555 ตามมาติดๆ

Comment

พอกันกับผมซื้อบอร์ด DFI Dark 965 s มา แรม OCZ ddr2 800 ซิงค์ HR-01 แต่ยังงมไม่ไป 555 ช่วยซี้ทางสว่างให้ทีครับ

Comment

Originally posted by H2OPlUS View Post
          พอกันกับผมซื้อบอร์ด DFI Dark 965 s มา แรม OCZ ddr2 800 ซิงค์ HR-01 แต่ยังงมไม่ไป 555 ช่วยซี้ทางสว่างให้ทีครับ
          เปิดไฟให้สว่างแลัวก็จะพบเองครับ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
            เปิดไฟให้สว่างแลัวก็จะพบเองครับ
            ชื่อมันก็บอกว่ามืด แล้ว

Comment

ยังรอผู้นำทางอยู่ครับ

Comment

ยังรออยู่ครับ...

Comment

Working...
                X