Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านใดใช้ Scythe Ninja + พัดลม 2 ตัว แวะเข้ามาหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านใดใช้ Scythe Ninja + พัดลม 2 ตัว แวะเข้ามาหน่อยครับ

ท่านใดใช้ Scythe Ninja + พัดลม 2 ตัว แวะเข้ามาหน่อยครับ
    อยากถามว่า เป่า 1 ตัว ดูด 1 ตัว ใช่มั๊ยครับ แล้วไอ้ตัวที่ดูด ใบพัดลมมันติดครีบมั๊ยครับ

หรือท่านจะลองแวกแนว เป่าเข้าทั้ง 2 ตัวก็ได้นะคับ อิอิ

Comment

เป่าเข้า 2 ตัว

ลมมันก็ออกด้านข้าง

โดนลมกันทุกท่อกันเลยทีเดียว

อิ..อิ

Comment

ถ้ามีของอยู่ในมือแล้วก็ลงมือ ลอง! เลยครับ

แบบไหนดีกว่ากันก็มาแชร์ประสบการ์ณกันครับ

Comment

หาตระแกรง 12cm มารองครับ

แต่เสียงดังมาก ๆ (พัดลม Tt)

Comment

ถูก!! ต้องลองคับ จะได้เป็นประสบการณ์ ไม่น่ายาก จับเวลา 1ชม. แบบ - เข้าทางเดียว เข้าสองทาง ไม่เข้าซักทาง แบบไหนอุณหภูมิน้อยสุด

Comment

เป่า 1ตัว ดูดออก 3ตัว เลยครับ(ครบ4ด้านเลย) แหะๆ เล่นแทนผมทีนะครับผมไม่มีใช้อ่ะครับ แต่อยากทำจริงๆนะแบบนี้

Comment

เดี๋ยววันอาทิตย์นี้ไปหาอุปกรณ์ก่อน วันจันทร์เจอกัน

Comment

ผมใช้ ultra 120 ex ใช้พัดลมเป่าเข้า 1 ดูดออก 1 ความร้อนลดลง 2-3 องศานะครับ ลองตอนเทส กับ idle ครับ

Comment

ผมใช้พัดลม 3ตัวตามลายเซ็นครับ ดูดเข้ามี8เซนด้านหน้าและ12เซนด้านล่าง 8เซนตัวหลังดูดออก

Comment

Originally posted by safe View Post
                      ผมใช้พัดลม 3ตัวตามลายเซ็นครับ ดูดเข้ามี8เซนด้านหน้าและ12เซนด้านล่าง 8เซนตัวหลังดูดออก
                      สุดยอดเลยท่าน

Comment

มันไม่สุดยอดสิท่าน มันรับที่การคล็อก3.6ไม่ไหวอ่ะ - - แต่รับที่3.4ไหว 3.6ที่บอกไม่ไหวนั้คือรันโอโทส10ช.ม.นะตอนนี้คล็อกอยู่3.2รันออโทส10ช.ม.ผ่าน

Comment

Originally posted by safe View Post
                          มันไม่สุดยอดสิท่าน มันรับที่การคล็อก3.6ไม่ไหวอ่ะ - - แต่รับที่3.4ไหว 3.6ที่บอกไม่ไหวนั้คือรันโอโทส10ช.ม.นะตอนนี้คล็อกอยู่3.2รันออโทส10ช.ม.ผ่าน
                          ตอนแรกผมก็เทสด้วยออโทสนะ หลังไม่เอาแล้วมันต้องอัดไฟเยอะ เห็นเขาว่ามันชอบไฟแรง เลยเอาแค่ pcmark2005 3dmark06 ผ่านใช้งานได้ก็เอาแล้วครับ

Comment

ยังหา Thermaltake ThunderBlade 12cm Blue เลย ตอนนี้เลยเอาของติดเคส cm690 มาเล่นไปพรางก่อน เป่าตัว ดูดตัว

Comment

ในเคสผม สะสมพัดลมทั้งหมด 13 ตัว (รวมๆทั้งหมดทั้งการ์ดพัดลม พัดลมการ์ดจอ ประมาณ 13 ใบพัดได้) กะเพิ่มอีก 1 ตัว แต่สามารถเพิ่มได้อีก 3 ตัว ดังสะใจเลยครับ

Comment

Working...
                              X