Announcement

Collapse
No announcement yet.

Assasin's Creed จบเพียงแค่นี้เองหรอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Assasin's Creed จบเพียงแค่นี้เองหรอ

หลังจากที่เราฆ่ามาสเตอร์ไปแล้วก็กลับมายังโลกปัจจุบัน จากนั้นก็ใช้ Eagle Eyes มองที่หัวเตียงที่ปกติเราจะนอนเป็นประจำ ทีนี้มันก็พูดอะไรมาสักอย่าง จบแล้วก็ขึ้น Credit ผู้สร้างแล้วก็กลับมายังที่เดิม
    สรุปแล้วมันจบเพียงเท่านี้เองหรอครับ
    ถ้าใช่นี่รู้สึกผิดหวังจังเลย บอสฆ่าง่ายไปอ่ะ

สงสัยมีภาคสองต่อมั้งครับ

Comment

เกมนี้เค้าวางไว้เป็นเกมไตรภาคครับ

Comment

ผมยังอารมณ์ค้างอยู่เลยครับ

Comment

เล่นจบแล้วเหรอ

ผมเพิ่งถึง memory block 5 เอง

ถามนิดครับว่า สุดท้ายแล้ว พลังเราจะมีกี่ขีดครับ สงสัยเหลือเกิน

Comment

อ้าวหรอครับ โอเค ๆ งั้นจะรอภาคต่อไป อิอิ
            อารมค้างเหมือนกันครับ เพราะผมเองก็เพิ่งจะมาเริ่มมันส์เอาตอนที่ต้องลุยกะทหารนับร้อย
            บอสที่ถูกฆ่าไปแล้วก็ถูกชอบชีวิตมาสู้กะเราใหม่ แถมหลัง ๆ โดนตีทีนึงลด 2 ขีด โหดมาก ๆ

ตอนสุดท้ายเราจะมีพลังครบ 20 ขีดเลยครับ

Comment

เล่นจบแล้วเหรอ

ผมเพิ่งถึง memory block 5 เอง

ถามนิดครับว่า สุดท้ายแล้ว พลังเราจะมีกี่ขีดครับ สงสัยเหลือเกิน
              ของคุณยังดีนะครับแต่ของผมอะแค่ memory block 3 เองแบบว่ามันหลุดบ่อยอะครับเลยเซ็งรออารมย์ดีค่อยเล่นใหม่ดีกว่าอิอิ

Comment

Working...
              X