Announcement

Collapse
No announcement yet.

<<<]โมคอมชุดยังไม่หมดประกันเลย 18+ ลองดู[>>>

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• <<<]โมคอมชุดยังไม่หมดประกันเลย 18+ ลองดู[>>>

เป็นคอมชุดครับของ Acer พ่อซื้อให้เป็นของขวัญวันเกิด
    แทนเครื่องเก่าที่คล้อกจนเป็นซาก

ดูรูปล่ะกัน พัดลมหลายตัว ใส่เล่นๆเย็นดี

พัดลม 2 ตัวข้างนอกตัว 1 เป่าเข้า อีกตัวเอาออก ช่วยบอกที ว่าทำงี้ลมมันจะวิ่งดีป่าว
    50 องศา นี้ร้อน มิหว่า ประกัน 3 ปี ทำอย่างงี้เค้าจะประกันป่าวหว่า

ปล.พ่อบอกว่า"มรึงซื้อไม่ถึงเดือนเอาอีกแล้วววว" อิอิ จัยร้ากกกก
    ปล2.ในภาพนี้พัดลมหมุนน่ะครับ พอดีตั้งโหมดกล้องผิด มันเลยจับภาพสั่นใหว แง่วๆ เหมือนหยุดเวลาเลย
    Attached Files
    Last edited by aspergirush; 18 Apr 2008, 19:16:11.

สวยดีพัดลมเยอะดีแล้วครับ

Comment

สวยดีคับ เย็นฉ่ำชื่นใจ

Comment

มีข้อติ ตรงใหนก็บอกได้น่ะครับ

ใครมีซิง นินจา มินิ หรือ ใหญ่ มือ 1 มือ 2 ถูกกว่าTK อยากขายPMมาน่ะครับ ผมงบน้อยสู้ราคาTKไม่ใหวจะเก็บไว้ซื้ออย่างอื่นอีก

Comment

ผมว่าพัดลม 120 สองตัวมันบังคับ

Comment

สวยงามครับ พัดลมบังหมดเลย

Comment

อยากได้ตัวที่วางอยู่บนเคสนะครับ

Comment

พัดลมซิงค์ใหญ่ได้ใจ

Comment

พัดลมบัง แต่ว่าย้ายไม่ได้เลย ลองมาหลายท่าแล้ว ท่านี้เย็นสุด

ทำไงได้เคสมันเล็กอ่า....ถามเรื่องประกันหน่อยว่า มันเคลมเป็นชิ้นๆได้ไหม ผมอยากเปลี่ยนเคสใหม่

สติ้กเกอร์ติดเต้มไปหมดเลย นี้ทำฝา ข้าง กะโมพัดลมเป่าแรม ก็เอาสติ้กเกอออกไป 2 อันแย้วอ่า วานผู้รู้ตอบที ถ้าแกะเคลมเป็นชิ้นๆได้ผมจะได้เปลี่ยนเคสใหม่เลย

Comment

แอบเห็น PSU ของ Delta ล่ะ
                    ไม่หล่อแต่แรง

Comment

ถือว่ามีไอเดียดีคับ

Comment

ดันๆ ตัวเองจ้า

Comment

เคลมเป็นชิ้นไม่ได้คับ ต้องยกไปสภาพเดิม

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                            เคลมเป็นชิ้นไม่ได้คับ ต้องยกไปสภาพเดิม
                            ว้า แย่เลย......

อย่างนี้ถ้าอ่ะไรเสียขึ้นมาซักอย่าง ผมต้องนั่งรื้อเป็นวันเลย

อยากเปลี่ยนกาดจอจัง ตอนนี้HD2400PRO เล่นCrisisไม่เนียนเลย....

แต่ก็ไม่ตุก

Comment

สวยดีคับ

Comment

Working...
                              X