overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 13 of 13

Thread: เด็ก ตจว. พรุ่งนี้จะไปซื้ออุปกรณ์คอมชุดใหญ่ พี่ๆช่วยแนะนำด้วยครับ....

OverclockZone Member kid1412_nut's Avatar

Default เด็ก ตจว. พรุ่งนี้จะไปซื้ออุปกรณ์คอมชุดใหญ่ พี่ๆช่วยแนะนำด้วยครับ....

พรุ่งนี้จะเดินทางเข้ากรุงเทพทำธุระ และจะแวะพันทิพครับ ที่นี่เขาเปิดกี่โมงยังไม่ทราบเลยครับ

งานนี้เล็งๆไว้แล้วจะพุ่งไปที่ tk หลังจากอ่านสรรพคุณจากท่านทั้งหลายในที่นี้แล้ว

ใครมีอะไรแนะนำได้ช่วยหน่อยครับ ไม่รู้จักใครเลย ไม่รู้จะได้ราคาลดพิเศษแบบที่ท่านๆได้หรือไม่ ไม่รู้จักทั้งคุณพี่ต้น ท่านเดียร์ผมก็ไม่รู้จักอีก เลยไม่รู้จะคุยกับทางร้านไงดี ร้านนี้อยู่ที่ชั้นไหนก็ยังไม่รู้!!!

ถามอีกอย่างครับ ถ้าซื้อแล้วให้ร้านประกอบเลยจะใช้เวลาซักเท่าไหร่ครับ ใจจริงก็อยากกลับมาประกอบเองอ่ะครับ แต่กลัวแจ็คพอตเจอของมีปัญหา คนตจว.จะเข้าไปเครมก็ลำบากเอาการครับ

วอนผู้เห็นใจแนะนำด้วยคร้าบ+++

OverclockZone Member karaboon's Avatar
    ท่าน้ำนนท์ l งามวงวาน l พระนั่งเกล้า l พระราม 5-6-7 l จรัญ l MRT BTS

ให้เขาประกอบได้ครับ ถ้าซื้อจากร้านเค้าหมดอาจไม่เสียค่าประกอบถ้าเสีบก็ซัก 200-300บาท
    พันทิพปิด หลายทุ่มอะครับผมไปอยู่นั้นยัน 3ทุ่มยังไปปิดเลย

OverclockZone Member kgb99's Avatar
    พันธุ์ทิพย์ ประตูน้ำ

10 โมงเช้าก็เปิดแล้วคับ แต่โดยมากร้านจะเิปิด 11 โมง

โดยมากถ้าซื้อทั้งเครื่อง เขาประกอบให้ฟรีอยูแล้วคับ

OverclockZone Member l_suwit's Avatar

พันทิพเปิด10โมงเช้า ปิด2ทุ่ม ค้าบบบบบ ร้าน TK อยู่ชั้น1นั้นแหละคับ
    ถ้าอยู่หน้าประตูแล้วมองเข้าไปในพันทิพ ทางขวาจะเจอธนาคารกรุงเทพฯ กะธนาคารกสิกร
    ซอยทางขวานั่นแหละ เดินต่อเข้าไป จะอยู่ด้าน ผ่านร้าน saveway จ๊ะเอ๋ TKcom แล้วก็ อนาคิน สกายวอร์คเกอร์(jedi)

ก็ลองบอกๆไป ว่าคนในบอร์ดนี้แนะนำมา เผื่อได้ลด อิอิ
    ผมเองเคยไปใช้บริการแรมแค่2คู่เองก็แนะนำดีนะ ไว้จะแต่งคอมเล่นอีก จะไปใช้บริการต่อ
    Last edited by l_suwit; 18 Apr 2008 at 20:45:20.

OverclockZone Member ohuang's Avatar

เปิด 10.oo ผมไปบ่อยๆไม่ได้ครับไปเเล้วตังหายจากเป๋าหมด ไปที่ไม่ต่ำกง่าพัน tk แนะนำดีครับ

OverclockZone Member exit's Avatar

ถ้าบอกคนรู้จักอย่างน้อย20คน เค้าอาจจะลดให้ ถ้าเป็นญาติยิ่งลดใหม่เลย ถ้าเป็นลูกเค้า แบบลับๆไม่แน่อาจจะฟรี ต้องกระซิบเอาไม่งั้นความจิงจะ.....

OverclockZone Member -SaMmY-'s Avatar

หน้าตาต้องดีแบบผมครับ

OverclockZone Member tube_cats's Avatar
    ภายใต้ขนแมวอันปุกปุย

ต้องหน้าตาดีถึงจะลดให้ครับ ... อิอิ

Moderator Gearhead's Avatar

Quote Originally Posted by tube_cats View Post
    ต้องหน้าตาดีถึงจะลดให้ครับ ... อิอิ
    ขอบคุณครับที่ชม

OverclockZone Member zianjokerzaa's Avatar

ว้า งี้ก้อลดให้เราเยอะเรยดิ= =

ก๊ากๆ repนี้ล่อเป้า - - โดนจวกแหงๆ

OverclockZone Member kid1412_nut's Avatar

ขอบคุณทุกท่านคร้าบบบบ

OverclockZone Member zianjokerzaa's Avatar

Quote Originally Posted by kid1412_nut View Post
    ขอบคุณทุกท่านคร้าบบบบ
    CE Camp ลาดกระบังป่ะครับ ???

OverclockZone Member tack77's Avatar

>1.00 ไทล์ แง้ๆๆ

Bookmarks

Bookmarks