Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ Ghost Recon ติดตรงคาร์พาร์คครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ Ghost Recon ติดตรงคาร์พาร์คครับ

ให้คุ้มกัน VIP แต่มันอยู่ไหนก้อไม่ทราบ
    เก็บสไนเปอร์ตามตึกหมดแล้ว เดินวนรอบ
    ที่จอดรถจนทั่ว ก้อไม่เหนมีอะรัยครับ

ช่วยทีครับ ขอบคุณมาก

ตรงนี้ครับ ที่มีรถหุ้มเกราะอ่ะ

Comment

ขึ้นไปบนดาดฟ้าครับ แล้วเอาจรวดยิงรถถังเป็นอันจบ

Comment

ตานนั้นครับให้ขึ้นไปบนดาดฟ้าไปที่ฮอร์แล้วไปเอาบาร์ซูก้าไปบอมรถถัง....ก็ผ่านแล้วด่านนี้

Comment

ง่า...เล่นเที่ยวแรก ไม่มีรถถัง ไม่มี ฮ.ครับ
          ผมกลับไปเริ่มเลเวลใหม่ คราวนี้มีมาครบอ่ะ
          มันเปนอย่างงัยหว่า โง้ง งง.. AI..สับสน

ผ่านได้แล้วครับ ขอขอบคุณทุกท่าน

Comment

นี่ก้อเปนอิกแล้ว เก็บศัตรูจนหมด ให้เรียกฮ.มาทำ
            แอร์สไตรท์ เอแดท (โจมตีรถหุ้มเกาะต่อสู้อากาศยาน)

ที่ยูนิตมีรายการเรียกฮ.ครับ แต่ไม่มีคำสั่งให้ เปิดแผ่นที่
            ก้อไม่มี เฮ้อ เลยเดินไปเดินมาอยู่อย่างงั้น รถเอแดทก้อ
            จอดติดเครื่องอยู่อย่างงั้น ทำรัยไม่ได้เลย

เริ่มจะเบื่อๆแล้วครับ เกมนี้ AI เน่าๆ

Comment

อยากเล่นมั่งจังครับ แต่แผ่นยังไม่มีเลย เหอๆๆ

Comment

Working...
              X