Announcement

Collapse
No announcement yet.

yamaha ds1x native audio ซาวตัวนี้เสียงเท่าออนบอร์ด ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

จับโมโล้ด

Comment

ว่าจะเอามาโม แต่หาเวปโมมันไม่เจอ

Comment

ผมก็ใช้ตัวนี้อยู่ครับ เสียงก็ok แต่มีคลื่นความถี่รบกวนทีวีช่อง7(comวางใกล้ทีวี)
        ไม่ทราบว่าคุณ Trex เคยลองเสียบ mic ร้อง karaoke ป่าวครับ
        ถ้าเคย เวลาเปิดเสียงดังๆ มีวิธีลดเสียง Hum มั้ยครับ (mic เสียง hum น้อย แต่ผมใช้โปรแกรมAmp guitar )

Comment

ขายไป 150 บาท- -

Comment

555
            เจอพวกละ
            ผมเพิ่งเอามาปัดฝุ่นใช้อยู่นี้เอง
            ขุมทรัพย์ปู่โสม

Comment

ขุดมาจนได้ ผมก็ใช้อยู่ครับ เปลี่ยน C หมดการ์ดเลย เสียงดีกว่าเดิมเยอะ รายละเอียดออกมาเต็ม หวานใส เบสหนักแน่นนุ่มลึกดี
              ไม่เปลี่ยน C สัญญาณรบกวนเยอะมาก C เกรดไม่ดีของเดิม

Comment

ผมก้มีอยู่ตัวนึง แต่คงเสียแล้ว
                เพราะเปิดเพลงแล้วเสียงไม่ออก - -

Comment

ผมก็เพิ่งซื้อมาเหมือนกัน

150 บาท มือ2 ไม่รุ้ว่าเสียงดีขึ้นรึป่าว ยังไม่ได้ลอง

Comment

เสียงก็ดีครับ ออกหนักแน่น โหลดไดร์เวอร์มันมาลงจะดีกว่า อย่าใช้ไดร์เวอร์ของ windows เชียว เน่ามากมาย

Comment

Working...
                    X